Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natimiza wiki sasa tangu nipige simu tanesco emergency kuelezea tatizo la umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mirindimo, Jul 20, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nimeshikwa na hasira mpaka zimeniisha,sielewi kwa nini wanabagua mtu wa kumfanyia haraka na mtu wa kumfanyia baada ya mwezi,namaanisha hapa ningekua ni kigogo usiku huo huo mngekuja haraka sana,lakini kwa sababu ni kabwela acha niteseke kwanza ! Ina maana gani sasa nyie kuitwa emergency ? Kama ni isue kubwa si mngekuta maafa ? Au mnataka maafa yatokee ndio mkiri kweli alipiga simu na tulipanga tukaangalie tatizo ? Kama kuna boss anasoma hapa naomba mjue kua tanesco ni ya vigogo na walala hoi, halafu kinachoniumiza tunaofanyiana hv wote walala hoi , jamani kama kuna mchango natakiwa kutoa mniambie nitoe mje eeeh jamani , hii si haki kabisa! Inaniuma sn siwezi endelea andika vidole vimechoka ila sikui mkikaa kwenye 18 zangu mtajuta na familia zenu na mimi ntaonesha makucha yangu !
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    shida yako ninini?
    tanesco wapi?
    walikupa namba ya taarifa?
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe huwajui hao, nilishawahi kuwaita wakakaa 3 weeks, nikiwa nimeshatatua tatizo kwa kutumia kishoka nimesahau.Suku hiyo after 3 or 4 weeks hivi wananipigia simu eti wamekuja wanataka tuonane, sasa wanauliza kama kuna hela japo ya maji.Nikawaambia wakae bar ya jirani waagize wanavyotaka niko njiani nakuja.Sikwenda wakanipigia sana wamesha kunywa bia na nyama, nikawaambia nakuja siko mbali.Baadae nikawaambia siji tena nalala Kisarawe acha wanitukane kwa hasira, namimi japo nililipa manake nilitumia hela na kupoteza muda kuwatafuta, ikawa draw!
     
  4. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Tanesco kimara, shida yangu kuna mti ambao nahisi umetibu nyaya zinazokuja nyumbani na kusababisha umeme kuwaka na kuzima na baadae ukazima kabisa ni wiki sasa kila ukipiga wanakuambia watu wetu watakupitia hapo subiri kuna siku nliwaamini nikasubiri siku nzima bila kufanya shughuli yoyote! Namba unayosema nimepewa nnayo, sasa tukitafuta vishoka tunalaumiwa wananchi sasa tufanye nini unafikiria kama mambo ndio hivi hata kama wanataka hela waje basi ntawapa hiyo hela ! Hii inauma sana hasa kwa mtanzania mzalendo na wa hali ya chini na hakuna siku nimechelewa kulipa umeme !
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    piga tanesco magomeni
    omba namba ya meneja wao
    mpe hiyo namba ya taarifa
    mwambie upo gizani wiki
     
  6. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Natamani nipate hiyo namba ya huyo manager,nlienda pale wakanirushia mlangoni kua nirudi nisubiri watakuja watu kutoka mbezi , kama kuna mtu ana hiyo namba ya manager ani inbox ttafadhali
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280

    google mtandao wa tanesco
    zipo hizo namba
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Piga hii namba afu awash moto wa kiukweli
    0788379696
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    na unatimiza miaka miwili sasa toka uichague serikali dhaifu....jipange mkuu
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Safi sana,mimi penda hii
     
Loading...