Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nampenda "Smile"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lastname, Feb 29, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani nimekuwamo humu toka siku nyingi ila nimejiunga hivi karibuni. Huyu dada smile nimempenda saana jinsi anavyochangia mada na jinsi anavyotoa mada mpya. Kwanza, anachangia mada kwa heshima na akitoa mada atajitahidi sana kumjibu kila mtu tofauti na watoa mada ambao akishatoa mada yeye anaishia hachangii tena. Kumbuka kisa kilichompata cha kutonyoa mavuzi na ile ya kupimwa mimba na headteacher. Smile i love you !, you are brilliant gal !
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nikutumie m pesa a/c yangu au tigo au aetel money?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ungenipm tu tumalizane mkuu huku wanga wengi.
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We acha wajue kuwa mimi nimezipenda post na uchangiaji wako ili kwanza as a starting point. hahahhaa

     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Harafu siku hizi umekuwa mjanja ee? Maana huko nyuma ulikuwa mkimya sana au umelelewa katika familia za kidini sana?

     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Am her man...
    haya leta sera zako wewe unayejiitaLastname
     
  7. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sina sera na Smile mimi nimemwagia sifa to your woman, don't you proud of this?

     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    owk owk...keshazipata na ameshazikubali!
    Tufunge hii Thread!
    :closed_2:
     
  9. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Smile alinitumia ujumbe unasomeka hivi
    Dunda nakupenda sana hahahah mkuu rigwarride unalolianzisha utapiga kwata saa saba mchana kwenye kijua kikali
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi nyie wakaka nimewakosea nini???
    mbona kila siku siku nasoma sredi za wenzangu kulaviwa na sio mimi???
    yaan hata REJAO hanitaki...........duh
     
  11. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenyewe kasema tufunge thread hii, kumbe Rijao smile mambo yako eee? basi namhurumia maana kwa akili yako na yake vitu viwili tofauti. lakini nitam PM akusaidie kukubadilisha mtazamo.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha kumbania mwenzio kizuri kula na jirani yako bwana mmmh
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan unamaanisha sisi wanajamii wachawi?
     
  14. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe kama ni hivyo ume m rank rejao chini kuwa bora wengine wasikupend hata asiyejua kuchagua naye amekutosa?

     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Maytina, nikija Arusha wewe ndio utakuwa ubavu wangu...kwa sasa waachie wa humu mjini wanifaidi!!!
     
  16. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du bora bwana

     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Basi km ni hivyo ngoja tumuite afrodenzi ale na Rejao uone km hujapata presure
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa marytina nikupunguzie nilikuambia njoo dar huku achana na wamasai na wajaluo huko huku raha hapa tunachit chat pia kanipm keshanitumia laki mbili za tax kwa mpesa nimdate holiday inn kwa dinner
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Siamini kabsaaa....yaani unataka kufunguka kwa Lastname???
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unatuma sh ngapi?
     
Loading...