Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuokoka' lakini!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, Jan 8, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kanisa nililotembelea wameniambia nisikanyage bar milele'sasa nikiwaza kuhusu maisha yangu hakuna siku ambayo sijatembelea bar wala hakuna siku nimelala bila kunywa pombe,haya masharti ni magumu kuliko nilivyofikiri
     
  2. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sasa wewe ulijua kwenda kwa Yesu ni ku-beep kwanza? @!! Kule ni kujikana cio kujitandaza,hata ukienda kutafuta dawa kwa mchawi, lazima akupe masharti yake, ndipo dawa yake itashika.
     
  3. N

    Nguto JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ulevi ni dhambi director!! Mjaribu Yesu ila usibeep. Mwambie Bwana Yesu unataka kuacha pombe lakini unashindwa. He will do the rest. Just tell Him if you are serious with the okoka business.
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utatapeliwa mali zako zote.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ishi maisha yako mkuu..
    wengi wanadhani maisha yao au njia zao za maisha ni bora kuliko za mwingine..
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    dhambi ni pombe je vingine ruksa?!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kila nikifikiria kuacha pombe nahisi kama ni ndoto'ila ikitokea nikaacha pombe nitaamini kuna mungu
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Tbl inakusokonyoa
    kazi unayo
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    what you think , you become.....
    Kila kitu kiko akilini.
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi pombe sinyi ila zoezi la kuokoka ni gumu sana kwangu maana pombe siyo zambi pekee kuna vitu vingi sana unatakiwa kujikana navyo kama vile kuacha totoz kitu ambacho kwangu sikiwezi. Ingekuwa kuokoka ni kuacha pombe basi mimi ningekuwa mlokole
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hakuna kizuri kisicho na gharama.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He he he wewe mkweli mpaka raha
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo basi unatudanganya, wala hujatamani kuokoka
     
  14. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamekosea kukuambia hivyo. Wanatakiwa wakujenge ukue kiroho kwa kukfundisha madhara ya kwenda bar
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa! Uza kila kitu mkuu, mshahara wako wote utoe sadaka na michango kanisani, acha ajira na biashara zako zote; hapo utakuwa tayari kwa ajili ya wOKOVU!
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuokoka ni kuacha uovu au kubadili kanisa?
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Sasa mkuu nikiacha kila kitu nitaishije?
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280

    ...Basi usiukoke kwa sasa subiri mpaka pale utakapokuwa tayari kuyatimiza masharti uliyopewa. Inaweza kuwa mwezi toka sasa, miezi sita toka sasa, mwaka au hata zaidi ya mwaka. Kila la heri.
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hivi mkuu nyie msiokunywa pombe mnajisikiaje?mkitaka kufurahi mnafanyaje?siami kama totoz zaweza kuweka steam kama pombe'
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Mkuu umewaza mbali sana'huu ushauri ni mzuri lakini nimeanza rasmi kwenda church leo'nitajifichaficha humo ndani mpaka niwe safi
     
Loading...