Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kujiunga na Takukuru

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Domhome, Jul 30, 2010.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Je, ni sifa zipi zinazohitajika?

    Labda elimu, umri, umbile nk. nk.
    Wakuu naomba nifahamisheni ili kama kuna ku-apply basi nifanye hivyo soon!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa nini unataka kujiunga na Takukuru ili tujue pa kuanzia
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Lengo kuu ni kutaka kuwa mpiganaji mzuri juu ya vitendo vyote vya rushwa. Lakini pia kufanyakazi bila kuangalia cheo au dhamana aliyonayo mtoa rushwa, kwangu mie sintaogopa wadhifa wa mtu. Na muhimu zaidi lililo nishawishi ni kuona namna gani dhuluma ilivyo nchi hii (mfano ishu ya Kilimanjaro).

    Binafsi sintoogopa kuwa mmoja wa wahanga, ni heri nikapoteza kazi kuliko kuogopa kumkamata mla/mtoa rushwa.

    Naombeni maelekezo je, nifanyeje ili nijiunge na Takukuru?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    tAKUKURU NDIO VINARA WA KUPOKEA RUSHWA
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Takukuru ndio vinara wa kupokea rushwa
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uko tayari kugeuzwa chambo...?!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujiunga nao nenda wizara ya mambo ya ndani. Wasiliana na mkurugenzi wa mambo ya TAKUKURU. Au tuma barua pepe kwenda ps@moha.go.tz. Atakupa maelezo yote jinsi ya kufanya. Ukikosa kabisa msaada ni PM.
     
  8. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kijana upiganaji ndani ya nchi hii (TZ) una-limits zake, hivo sikushauri ubebe unnecessary risky...........working environment sio favourable. Mkuu wa takukuru mwenyewe Hosea anamtetemekea Rais ( Ambaye ni Mgombea wa Urais), usije ukategemea hata siku moja maofisa walioko chini yake watafanya kazi kwa uhuru na kwa kufuata misingi ya kazi ( working guidelines while observing professionalism and due diligence).
    Ukienda mbali zaidi utagundua ya kwamba Takukuru wanafanya kazi kwa uwazi sana ukifananisha na Tanzania secret services, hii ni hatari kubwa kwa usalama wa muhusika hasa ukizingatia nature ya kazi za Takukuru ni sawa sawa na za usalama wa taifa. Sasa unamu-expose huyu then huyu unamuambia tumia approach ya kujifichaficha.

    Hitimisho: Sina maana ya kukuogopesha lakini ukweli ndo huo, Sikushauri ukimbilie moto :)A S-fire1:). Maamuzi ni yako mwisho wa siku

    "Think outside the Box"
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    We nenda tu wengine yalitushinda huko. Kama kweli una nia ya kulifanyia kazi taifa....utakuwa na kibarua kigumu na
    usipoangalia wenzio watakubambikia kesi ya ula rushwa au utapoteza maisha...or else utaungana nao na kuwa kiongozi wa kupokea rushwa.
    TAKUKURU ni TAKATAKA. Period!
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Wakuu asanteni sana kwa ushauri na maoni yenu, nitakaa na kutafakari kabla ya kuchukua hatua.

    Nawashukuruni wote na nina yaheshimu maoni/ushauri wenu, na hasa:
    • Tzpride,
    • Payuka,
    • Pape - baada ya kutafakari kwa kina nita ku-PM
    • Mkeshahoi- cku zote mabadiliko yanaletwa na wachache na hasa wale wanao amua kuji sacrifice. Asante ila bado natafakari!
    • Bujibuji- naimani siyo wote ila wapo kweli wala rushwa wakubwa huko Takukuru, na waaminifu pia wapo.
    • FirstLady1- mbona hukurudi tena? nilikuwa nasubiri maoni/ushauri wako baada ya swali ulilo-niuliza.
    Asante sana na nina heshimu michango yenu.
     
  11. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Takukuru wanatangaza au ni siri?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    pole ndugu aiitaji elimu wala nini swala unamjau nani na yuko nafasi gani hilo ndio muhimu ukishaweka sawa hayo tu pemiane tujue pa kuanzia...shule aipo kule wapo darasa la saba nawajua ...na makadi yao feki lakini wanakula kuku kama awana akili nzuri kazi kwako...
     
Loading...