Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kufanya kazi usiku na kupumzika mchana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tanganyika1, Jan 30, 2012.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wana jf nawapenda sana na natambua uwepo wenu katika harakati za mapambano dhidi ya matatizo tulionayo watanzania.
    Binafsi napenda kutoa rai kuwa ajira imekua tatizo kubwa hapa tanzania hasa kwa vijana baada ya matatizo ya malaria, vifo vya watoto na wa mama wajawazito, bila kusahau ajali za barabarani.
    Katika kutafakari kwa muda nimegundua kuwa tunaweza kujikwamua kwa kugawana muda wa kufanya kazi. Ni kawaida kwa watu kwenda kazini kila asubuhi na kurejea majumbani mwao jioni kwa mapumziko....sasa nadhani ingekua ni jambo jema na la busara kama baadhi ya watu ambao hawana kazi lakini sifa za kufanya kazi wanazo basi serikali na mashirika binafsi yange ongeza muda wa kufanya kazi na hivyo basi kuruhusu watu wafanye kazi usiku na kwa kufanya hivyo itasaidia kupunguza tatizo la ajira kwa vijana wetu............ni mtazamo tu waungwana.
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja!
     
  3. B

    Baba Dorcas Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaulize wachawi il mbadilshane shift.
     
  4. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu..... KK Security, Night Support, etc. wanatangaza kazi karibu kila mwezi..... kama vipi jaribu kucheki nao, wana kazi nyingi sana za usiku. hata vigezo vyao ni rahisi tu. Hawahitaji kukufanyia interview mbilimbili kama wafanyavyo wengine, NSSF and the like.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    makubwa..........
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ni sawa lakini inahitaji mkakati,kwa mfano walimu wanawezaje kufundisha usiku shule za kata n.k.But the whole idea is good
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Baba Dorcas
     
  8. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    good idea..problem is hela za kuwalipa hao new staff
     
  9. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna institutions nyingi ambazo zinafanya kazi masaa 24, mfano migodi, mahosipital etc, hoja yako ni implementable lakini ninavyojua wabongo mhhhh watakua wanaenda na bia kazin na pia watachapa usingizi kikamilifui!!!!!!!!
     
  10. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri pesa za kuwalipa sio tatizo maana mtu anpofanya kazi ni kwamba anazalisha, na hivyo naamini endapo wazo hili litachukuliwa itasaidia kuongeza kasi ya kukua kwa uchumi na sio kuongeza mzigo kwa waajiri.
     
  11. TO2004

    TO2004 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2014
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 473
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jiandae soon bandari wananza kufanya kazi 24/7
     
  12. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh natamani ningejua unapataje kazi bandari...mana nimejaribu mara kadhaa bila mafanikio.
     
  13. M

    Mangunga Senior Member

    #13
    Mar 19, 2014
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haPo bandar ni pagumu sana kupata mchonGo
     
  14. Franklin Wolfgang

    Franklin Wolfgang Senior Member

    #14
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umesoma Port Management(ngazi ya diploma) au Port Operations(ngazi ya certificate) kutoka Chuo cha Bandari?
    hao ndio wanaohitajika TPA, na nilisikia watatangaza nafasi za ukarani this year, nashangaa mpaka leo wapo kimya. Ila washaanza ku-operate masaa 24.
     
  15. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2014
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,001
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    ole wenu muufanyao usiku kuwa mchana maana ufalme wa mungu si wenu!!!
     
  16. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmh yeah kwa upande wa imani inakua shida kama huto elewa mandiko..........sijui ila sina hakika kama Mungu kuna sehemu amekataza kufanya kazi usiku...naamini itakua kuna maana ya ndani Zaidi na tofauti na wale ambao hufanya kazi zao za halali wakati wa usiku.....
     
Loading...