Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natalia mpenzi wangu wa kitajiri njoo nikuchumu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bondpost, Oct 29, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Huyu mtoto leo namuhitaji, please atakayenionea maana kanaonekana kana pozi sana. Nimegundua kumbe babu aliniachia bilioni thelathini kule uswisi menzi njoo tuzitafune. PESA NINAYO UKINICHUNA NAONA SAWA! Njoo mamii achana na huyo ***** wako kakuzalisha watoto watatu anakuzeesha tu! Mkinionea chaurembo wangu pleeez!
     
  2. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hee jamani kumbe kusema b*w*e*g*e ni offence humu? Eh sikufahamu! Anyway Natalia njoo twenzetu visiwani Malibu! Au twende kutalii sayari ya Mars if you don't mind!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hahahhahaa! mwenzio anamilikiwa na tycoon, sasa wewe tajiri wa kisemvule utamuweza????
    huyo si saiz yako babu waache wenye wallet zao wasome alama ebo!
     
  4. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lala salama..:violin:
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mara ya mwisho kaonekana texas alikua anampigia kura Romney
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hivi jamani msimu wa baridi ushafika huko mliko? Hapa Arusha joto... ama ndio wakati wa heat kwa wanaume nini? Mtaa karibu wote ni malovee tu humu. khaaaa.
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    She is happile meredi na mai hasbendi wake mtasha,mwache yupo Miami anachop zi'money.. We piga kelele akija anakulipa.
    Chezea mamaa katibu mukuu weyee.... Bilion zako za urithi, tek kea ukoo usije kukutoa kafara mweh!
    Ukidroo sh'n kumi unakunja vidole usizidishe ziro mbele z'katoka nyingi!
    Ye'za urith hajaanza tumia,zakwake bado za myhub wake ndo zipo on ze chop bode!
    [ Natalia ] come puliz,
    Bondpost mpendwa, usijepata shushu ukalia kutwa.. But al ze best!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,875
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Duuu una pesa weweeeeee?

    Kwanza Natalia alishasema havutivi na black labda kama wewe mtasha.

     
  9. amu

    amu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Am waiting for her answer
    kisha nitakuja kucomment
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mie atanipenda tu mazee, unajua nina vya urithi na mie sitaki atumie zake, wacha tuzimalize za urithi kwa mwaka hivi then tuine kama ataondoka. Mie nataka nione kama atanifilisi then anitose tusitumie za ukoo wake tajiri.
     
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Jamani we jitahidi ukimuona niletee nina hamu nae sana asichelewe tuzikamue za urithi ila mpaka ziishe hakiyanani atakuwa keshapata mimba tano za kuzaa na tano za kutoa marie stopes!
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mapenzi yana-run dunia mkuu! Niletee Natalia wangu ukipita maeneo ya Miami nataka kwenda nae Malibu tukale raha za urithi wa babu yangu. Yeye zake atulie nazo, zangu zikiisha ataamua kama kunitosa au vipi!
     
  13. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    We mlete tutumie zangu za urithi mie sio tycoon ila nina kaurithi ka bilioni 3 hivi katatutosha kula raha kama mwaka hivi then ataamua kama arudi kwa tycoon wake au tuzitafune zake alizoachiwa na mamake mwenye mastaz!
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hahaha! Akipona kwenye kimbunga cha Sandy mwambie mambo ipo huku ni malibu, then croatia, malaysia halafu Morocco then Egyppt tunamalizia Thailand halafu atakuja kuamua kama anataka kuendelea na mimi au vipi. Aje tuzitumie mie sina mastaz ila nina bilioni tatu za urithi namtafuta tuzikamue.
     
  15. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Tehe, eti ukitoa pesa anakunja ngumi, daaaah we mkaaaaare ila usijali mie za urithi nataka kuzikamua maana haziniumi wala nini especially nikitanua na mtoto Natalia pamoja anaonekana umri umeanza kumtupa mkono!!!! Pamoja na watoto wake watatu mie ndiyo nataka kupiga mashine ile.
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    heheheh mi simo
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    natalia yupo disney wonder world hebu kamchek hapo ila utamkuta na mudhungu
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Yeye si anakanyumba kaurithi masaki? Hakazidi hata milioni mia saba! Aje nimbebeshe watoto watano fasta kwa bilioni tatu! Aachane na mzungu huyo kwanza hao wanawananihiaga mpaka kwenye 0713, ila na mie akitaka nitamchokonoa tu shaka aondoe.
     
  19. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mwambie aachane na mambo ya disney twenzetu Croatia, Morocco, Malibu etc! Kuna B tatu za urithi hazina kazi tuzitafune aisee! Hebu mlete huku mamii na wewe waweza kuambulia tripu ya hapo Dubai jitahidi mama.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    nami nataka nimwone huyo kisura.
     
Loading...