Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwashitaki Tanesco

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by laun, Dec 5, 2011.

  1. l

    laun Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina nia ya kuwa-sue tanesco nawadai 150,000 walinunua stationaries kwangu kwa mkopo ;ukijumuisha gharama za usumbufu na interest ,naweza lipwa shilingi ngapi wadau ?
    Nimekuwa nikizungushwa tuu kila siku.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    walinunua kwa LPO au ilkuwa ni tender?
     
  3. l

    laun Senior Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio tender na hakukuwa na lpo ila tuliwauzia waka-sign delivery
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haya tena

    mliwauziaje, cash au credit ? ina maana unakwenda kudai kwa kutumia delivery note, kama huna doc nyingine inayoonyesha njia ya mauzo/manunuzi ilivyofanyika wala usipoteze muda wa kuwashitaki
     
  5. l

    laun Senior Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok kuna invoice na delivery ,walikopa on the condition dat payment will be made after issuing invoice
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kama walikopa je una credit note ya aina yeyote, anyways huyo aliyekopa sijui kama alifuata utaratibu lakini inaonyesha mlikua mnafanya hivyo siku za nyuma

    nahisi utalipwa kwa ucheweleshwaji, kwa nini usivumilie tuu kwani mashitaka utakayofungua itakuwa ni kesi ya madai
     
  7. l

    laun Senior Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimevumilia na huu ni kama mwaka wa 3 na inaelekea kama hawataki kulipa ,
     
  8. P

    Pungubern Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wako biz wanakusanya fedha za kuilipa dowans,na inawezekana wanachukulia kama ni sehemu ya mchango wako.
     
Loading...