Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuanzisha chama cha united liberal movement (urimo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hmaster, Feb 4, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sera chache za chama hiki nimeziorodhesha hapa chini:
    1. Kupigania kuundwa kwa taifa moja lenye serikali moja tu.
    2. Kurekebisha mitaala ya elimu ili itolewe kwa lugha ya kiingerza kwa viwango vyote.
    3. Kurudisha elimu ya watu wazima ili wajifunze elimu ya uraia.
    Hizo ni chache mno kwa hiyo kama unaniunga mkono na upo humu, nipe sera zaidi ili nianze mikakati ya kutafuta wanachama na kukisajiri.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa hata sera za hicho chama huna, halafu unataka kuanzisha chama! Anzisha tu, wanachama mtakuwa wewe na mkeo halikadhalika wagombea mtakuwa wewe urais na mkeo umakamu.
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Watu wengine bwana, kwahiyo hayo ndio unaona mambo ya msingi sana kwenye sera zako? Halafu lengo la hicho chama ni kumkomboa mtanzania au kushibisha matumbo ya familia yako?
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    wahi...nunua mchele kiroba kimoja....pika pilau halafu waalike Tambwe Hiza na Makamba ..... kesho yake chama kitasajiliwa
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hatudanganyiki ng'oooo!!!!!!!!!!!!!!!.Watu nchi hii wanataka chama kimoja tu chenye nguvu na kimeshapatikana.Ya nini kuhangaika?? Kila kona ya nchi hii sasa hivi ni Peoples Power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.Watakuja na kila hadaa mara ni chama chenye udini mara kina ukabila lakini wananchi wameshafanya maamuzi ya chama kipi ni mkombozi wao'.....Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeees!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha nini kwani CCM imeshindwa kuongoza? hatutaki fujo za CDM nyingine watu tupo kazini kuiendeleza nchi
     
  7. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huna jipya. Hufai kwenda chadema. Baki ccm na mawazo yako mgando. Kama una mawazo yasiyoelekezi utawezaje kutoa hoja zenyekuleta mabadiliko ya kweli. Chadema ipo kuwakomboa watz kutoka kwenye udhalimu wa ccm na mafisadi papa.chadema hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!.
     
  8. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa ni jambo la kifamilia, anza na waif na watoto, sisi wengine tutakuunga mkono badae....kumbuka wakati wa uchaguzi, ni kijana wako ndio atakuwa anakupigia kampeni, na waif pia.
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Nacho no chama cha kutangaza hata kwa watu hicho? Huna aibu au na wewe ni wale wale. CCM ilishapoteza dira sasa hivi ni chama ambacho kinasubiri mazishi tu! Huoni mambo yanvyoenda hobela hobela kama nchi haina mwenyewe? Wewe unaona nchi hii inaenda mbele sasa hivi? Hapa tumekwama na yote haya ni shauri ya sera mbofu mbofu za CCM. Eti mko kazini labda kazini kwenye mambo ya ufisadi wenu!!
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi mkuu umeshakunya vipimo vingapi vya Mbege?

    Ebu tueleze hiyo R umeitoa wapi kwenye initials za chama chako? rekebisha kwanza ndio tuongee..

    United Liberal Movement (ULIMO) na sio URIMO....
     
  11. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi nchi haina matatizo ya ajabu bali nyie Urimo (Ulimo) na CDM ndio mnaofanya nchii ionekane kama ni jehanamu flan, nashukuru SLAA ni mzee ataondoka karibuni angekuwa kijan angejaichoma moto nchi
     
  12. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Kwa hiyo hizi ndo sera....hahahahahah.. Hongera u need to think again what do u want
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Re: Nataka kuanzisha chama cha united liberal movement (urimo)

    Mwenyewe hujui hata kuandika kifupi cha chama chako urimo/ulimo utakuwaje makini kwenye masuala muhimu ya kitaifa.
     
  14. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante bwana mdogo kwa malekebisho haya maana hata mwenyewe baadaye nililiona hilo kosa ila mbege sijanya. Naelekea kwenye kikao na baadhi ya wanachama wa ULIMO na wewe baadaye uje. Ni chama matata balaa!

     
  15. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi nikuazime katibu mkuu wangu wa hapa Lumumba?
    (sifai ccm sifai CDM ntakuwa memba wa UL(r)IMO
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Anzisha ndugu, we will support you!! una mpango wa kuanisha lini? halafu sera zako zimelenga kwenye elimu sana, is ok, ila kimekaa ki-NGO zaidi, you have to amend many issues
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hatuhitaji movement nyingine, Christian Democratic Movement (CDM) inatutosha!
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hadi hapo kitapoanza kuoperate ndo tutasema. Though chama makini kinahitajika sana kwa sasa ili kuchukua nchi na kuleta mageuzi ya kweli baada ya vyama vilivyopo kuleta longolongo, bado hatujasahau CCJ.
     
  19. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    R inasimamie nini kwenye hichi kifupi?(URIMO)
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uanzishe chama watu wenyewe wa kukusikiza wako wapi? nchi imejaa majuha.
     
Loading...