Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Vitz ya kununua

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwijampola, Oct 12, 2011.

  1. m

    mwijampola New Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna anayejua mtu anauza Vitz iwe ya mwaka 2001 nakuendelea juu i.e 2002 na iko kwenye hali nzuri awasiliane na mimi tufanye biashara. iwe chini ya cc 1000. Bei isizidi. contact zangu ni lkawamala@gmail.com.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Orait,
    mimi ninayo lakini ya kuhonga sio ya kuuza.
    Sorry.
     
  3. khauka

    khauka Senior Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah.. jarib kua serious mkuu, ustaarabu usikushinde kiasi hicho..
     
  4. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmmmh hivi kuna gari chini ya cc1000?? Nadhani vitz ni cc1300
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vitz mwisho ni CC-1000 japo mwanzoni zilikuwepo mpaka CC-900.
     
Loading...