Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta vitabu vya Mohammed Said Abdulla

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mdau wetu, May 1, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba msaada wenu kwa Dar es Salaam naweza kupata wapi vitabu vya siku nyingi vya mwandishi mashuhuri Mohammed Said Abdulla. Nimetembea katika baadhi ya maduka ya vitabu bado sijafanikiwa kupata. Vitabu kama
    1.Duniani kuna watu
    2.Kisima cha Giningi
    3.Mke Mmoja Watume Watatu
    4.Siri ya sifuri
    5.Mzimu wa watu wa kale
    6.Kosa la bwana msa
    Kwa waleo waliobahatika kusoma vitabu hivi bila shaka watakubaliana nami kwamba, vitabu hivi vilikuwa vya kipekee katika taaluma ya uandishi. Naombeni msaada wenu
     
  2. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masahihisho: 3. mke mmoja waume watatu au mke mmoja wanaume watatu
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    mdau wetu, ni kweli kabisa, mwandishi Mohamed Said Abdullah, Mzee MSA, ni mwandishi wa kipekee. Nadhani vitabu hivi havikuwahi kufanyiwa reprint, nilibahatika kuviona vichache used pale Masomo Bookshop Soko Kuu la Zanzibar.

    Last week nilisikia mtu akizungumzia Kisima Cha Giningi kimetolewa upya.

    Sehemu ambapo nakala za mwanzo zimehifadhiwa ni Maktaba Kuu ya Taifa ile sehemu ya reserve.

    Ni mwandishi huyu aliyenisaidia sana kupanua vocabulary yangu ya Kiswahili kwa maneno kama 'maliwatoni'.

    Pasco
     
  4. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mi ninavyo viwili DUNIANI KUNA WATU NA MZIMU WA WATU WA KALE viko ktk hali poa ni pm tuongee biashara
     
  5. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipe nambari yako ya simu au Email nitakuwa Dar kuanzia mei 22 nikutafute, kwa sasa nipo nje ya nchi
     
  6. M

    Mwanangu Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kingine ni: Mwana wa Yungi Hulewa
     
  7. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi nimetokea Zanzibar karibuni, vipo badhi ya vitabu pale Masomo Bookshop, wasiliana nao, wapo karibu kabisa na marikiti kuu:israel::israel::israel::israel:
     
  8. G

    GHANI JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni pm ninavyo hivyo vitabu.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kuna mdau anajua napoweza kupata kitabu cha ''SIKUNYONGWA''? Wahusika:
    MZEE HEGAL KAARL UROOSE,
    KABWE MAKANIKA,
    BI. HALIMA,
    PETER n.k.
     
Loading...