Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta vifaa vya umeme na ujenzi kwa bei ya jumla-nina duka mtwara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HAZOLE, Jul 3, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HI JF MEMBERS.
    NIMEFUNGUA DUKA LA REJAREJA LA KUUZA VIFAA VYA UJENZI NA UMEME MKOANI MTWARA. NAOMBA KAMA KUNA MTU ANADUKA ANAUZA KWA JUMLA ANIJUZE ILI NIWE NANUNUA KWAKE. PIA ATANISAIDIA KUPATA UZOEFU NA CHANGAMOTO ZA BIASHARA NZIMA YA HARDWARE.
    MWENYE DUKA ANI PM AU EMAIL to l_mbeye@yahoo.com
    MBARIKIWE SANA.
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hongera kwa kujitoa muhanga!wewe njoo karikoo kuna kila kitu!ikununua kwa bei ya jumla unanunua kwa bei nzuri sana!kwani kwa duka la reja reja huhitaji kuwa na vitu vinavyofanana!kuna vitu kwa mfano.tiles,vyoo,taa na switch za umeme!mabomba nk.kwa hiyo unahitaji kununua kwenye maduka tofauti tofauti mkuu!kila la heri
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ubarikiwe
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, njoo Dar es Salaam, zunguka mitaa ya Swahili, Nyamwezi, Aggrey, Kipata, Somali. Congo. Unaangalia kwanza bei za bidhaa zunguka ata siku mbili, then ndio unaanza kununua, pamoja Mkuu
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    CD umetoa ushauri mzuri sana!

    Hata mimi nafanya biashara hiyo. Nilienda mara ya kwanza nikajidai kuzunguka saa chache tu eti nikaamua kununua vifaa vya ujenzi kumbe Shen'zi Mhindi amenigalaliza, yaani bei ilikuwa juu kuliko maelezo pamoja na kwamba nilipata faida lakini ilikuwa kiduchu. Nikarudi mara ya pili nikajipa muda wa siku 2 kuzunguka tu mitaa yote hiyo uliyoitaja, Loooh! Mbona nilipata maduka ambayo yanauza vifaa hivyo kwa bei nafuu sana yaani ukifikisha huko unakopeleka inakulipa vizuri mno.

    Hivyo huyo ndugu afuate huo ushauri wako Atafanikiwa!!

    Karibu ndugu kwenye hiyo biashara!!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    ndugu nenda kati ya tabata relini na dampo upande wa kulia kama watoka ubungo kuna godown linaitwa kwa msudan yaani maduka ya jumla dar ndipo hununua bidhaa
     
  7. P

    Prince Gm Member

    #7
    Feb 1, 2014
    Joined: Apr 10, 2013
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hasante mkuu
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2014
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Bongolala unaweza kutupatia namba za huyo Msudan?
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2014
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mbona mkuu hukurudisha majibu kama ulifanikiwa?
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2014
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngoja nipatafute hapo kwa Msudani, maana nami yanifaa TBR.
     
  11. a

    airforce 0ne Member

    #11
    Aug 8, 2015
    Joined: Jul 13, 2014
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hongera saana!nami ninna ndoto hiyo,natamani kufanya biashara hiyo huku kanda ya ziwa
     
  12. THE RICHARDS

    THE RICHARDS JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2015
    Joined: Jun 18, 2014
    Messages: 2,010
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    TUPENI MREJESHO ili tunao tamani tuwe inspired na muwe wazoefu wetu
     
Loading...