Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta trekta

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, Oct 15, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wana Business and Economic Forum,

    First of all i would like to commend you for all the effort in educating us on potential opportunities on investment as well as duly technical materials that have benefitted me for a while now

    I am back, now i want to buy a tractor kwa ajili ya kulima.... ninategemea kulima, na ninahitaji trekta as soon as practically possble... Yafuatayo ni mahitaji yangu
    1. trekta lenye uwezo wa kulima hadi eka 40 kwa siku
    2. nguvu ya kufanya kazi hata kwenye plateaus and mabonde
    3. Robust na linaweza kuhimili mazingira ya tanzania kama kilombero, ifakara, nachingwea, kiteto, kilindi, bahi nk

    Naomba msaada ili niweze kukomboa familia na taifa kwa ujumla

    Nahitaji pia kujua bei na wapi hapa Dar naweza kupata ready na sio la kuagiza nje... with good service possibilities
     
  2. K

    KWELIMT Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MTM hongera kwa kuona umuhimu wa kuwekeza kwenye kilimo ambayo ndo uti wa mgongo katika nchi yetu.Una wazo zuri sana la

    kununua trekta lakini nadhani ingekuwa vizuri ungespecify aina gani,made where n.k but kama huna uzoefu kabisa na matrekta,TAFUTA

    MASSEY FERGUSON MF 165,MF 265,MF 175 na yenye nguvu ya HP(Horse power) 50 na kuendelea.haya matrekta mengi mazuri ni ya

    MUINGEREZA,MUHOLANZI,yapo ya Pakistan but siyajui vizuri.

    WAPI UTAPATA DAR?-fungua link hii www.alibaba.com/massey

    kilimo haikwepeki,hata ukikwepa vipi,ukistaafu utalima tu!
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi nimewah ona yakiwa kwenye yadi hapo opposite na karakana tazara km unaenda airport, nafikir wanauza jaribu kuwachek
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I am dead serious on this and thanks alot kwemt for your link, i have just followed it and i am waiting for results, sijajua budget itakuaje lakini i am determined ... tunashinda na magari mjini yanatuletea ushetani tu
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Welcome to the world cuz........Nadhani pale YUASA AUTO IMPEX wanazo MASSEY FERGUSON nzuri kabisa.....
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks cousin... umekua kimya sana dude!!!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu, kuna idea nilitumia kutoka hapa jukwaa la biahsara mwaka jana... huwezi amini imenipa ufunuo wa pekee
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    hapo opposite na millenium towers kuna jamaa wanakuwaga na tractors na boats pia. na kibaha nadhani zamani TAMTI kama sijakosea kunauzwaga new tractors. japo nahisi ungeulizia pale wizara ya kilimo ukajua benefits utakazopata, unaweza kuingiza trekta nchini bila kodi kabisa. kila la kheri, hopefully unawaza kilimo cha kisasa cha umwagiliaji manake hali ya hewa haitabiriki. basi ulizia kuna trekta kubota inamwagilia pia (kwenye kilimo heavy duty hivyo sidhani kama inaweza). profeshenali mi ni bwana shamba na sivuti bange had valentine day so u can make use of me for now.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    :A S embarassed::shock::eyebrows:...... :crutch:
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    hehehe,sorry, ni bibi shamba. hii gobore ya kuwindia nyani wasumbufu jamani!
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mambo yamebana dude.....Msimu ndo huo unaanza....Busy na maandalizi
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Umebobea ktk eneo gani nikupe kazi?
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Idea gani hiyo mkuu, mega kidogo ili kama kuna mtu alishindwa kuitumia umsaidie njia na yy afaidi.
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kuna kaukweli fulani hapo pekundu, njoo tushinde shambani tuongeze siku za kuishi !!!!!!!!.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ahahahaaa!!! Hongera kwa maamuzi haya mkuu!!
    Trekta halina tinted!!!!
     
  16. M

    Malila JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama una muda mtwangie huyu 0713993006 au 0757420211 ana trector kutok Uk pale Dar anaweza kukusaidia.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu kuna threads za ujenzi zilikua kama nne au tano hivi hapa, nikazikombaini nikaja kujenga nyumba moja kwa 60% ya estimated cost.... guess what, idea zimenitoa proper
     
  18. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! kweli umeamua, ungekuwa karibu nami tungeshare bwana maana mimi sina uwezo wa kulinunua na nimewafuatilia wa kilimo kwanza wanikopeshe wamenitia kichefuchefu!
     
  19. R

    Realtor Senior Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hizo za hapo mwenge Suma JKT ni vipi?
     
  20. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa anaenda Malawi anakuja na Massey nzuri na bei yake huwa around 9-12 Million.yeye ni fundi huwa anaenda kununua spares na off-farm tractors.anapatikana mpakani mwa malawi na Tz.
    Miezi 4 iliyopita alikuwa na Tractor zuri.hali yangu haikuruhusu sikuweza kulichukua.
    Jamaa anaitwa Chawinga ni maarufu sana pale border na anaweza kudeliver to your location
     
Loading...