Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tempo jamani!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mnyitono 2, Nov 10, 2010.

  1. M

    Mnyitono 2 Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nisaidieni kama kuna ipo.Mimi nasoma chuo cha Sayansi na Teknolojia Mbeya (MIST),mwaka wa pili diploma, idara ya Umeme na Electronics.Nisaidieni jamani likizo ya mwezi wa 12.
     
  2. j

    johnmoney Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyitono 2, Mbona auko spesifick, maana tempo nyingi bongo hulipwi ile kiviile, sasa wewe wataka mahali gani?
    pia wataka yenye mazingira yapi?
    unaweza pewa tempo ukiangalia unatumia laki unalipwa 80,000...!!
    Tumsaidie huyu ndugu.
     
Loading...