Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta soko la mananasi mkoani tanga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by moremoney, Jul 10, 2012.

  1. m

    moremoney Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NIMEPANDA mananasi acre sita nje kidogo ya jiji la tanga (eneo la kirapula), natafuta soko la mananasi. Mananasi yako vizuri, makubwa na saizi ya kati. tuwasiliane 0718654739 au salim.nelson@gmail.com
     
Loading...