Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Sehemu ya kusupply chakula namaanisha Lunch

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mparanyanga, Mar 1, 2012.

  1. M

    Mparanyanga Senior Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wapendwa,
    mimi ni mama wa mtoto mmoja na mume mmoja, natafuta sehemu ya kusupply lunch kwa Dar es salaam. yeyote atakayesikia au anayefahamu sehemu ambayo wanashida hiyo tafadhali wasiliana nami kwa no 0712 25 90 21 na 0754 255 734, chakula changu ni kizuri na hautajuta.

    NB:
    At least watu 20 kwaq ajili ya kusave cost za usafiri.

    Sample Menu yetu ni kama ifuatavyo


    MENU

    WALI

    WALI WA NAZI & KUKU 3500TSH
    WALI WA NAZI & SAMAKI 3500TSH
    WALI WA NAZI & MBOGAMBOGA 2000TSH
    WALI WA NAZI & NYAMA 2500TSH
    PILAU YA NYAMA 3000TSH

    NDIZI

    NDIZI ZA NAZI & NYAMA ROAST 3000TSH
    NDIZI MZUZU 2 FRIED & SAMAKI 3500TSH
    NDIZI MZUZU 2 FRIED & KUKU 3500TSH
    NDIZI MZUZU 2 FRIED & FIRIGISI 2 3000TSH
    NDIZI MZUZU 2FRIED & NYAMA ROAST 3000TSH

    CHIPSI

    CHIPSI & KUKU 3500TSH
    CHIPSI & FIRIGISI 2 3000TSH
    CHIPSI & SAMAKI 3500TSH
    CHIPSI & NYAMA ROAST 3000TSH

    MCHEMSHO (KWA ODA MAALUM)

    MCHEMSHO WA KUKU WA KIENYEJI 4500TSH
    MCHEMSHO WA NYAMA YA NGÂ’OMBE 2500TSH

    MATUNDA

    MIX FRUITS @ PLATE 1000TSH

    JUICE (FRESH JUICE) @ GLASS 1000TSH



    CONTACT:
    MRS: VIOLET DAVID SHIJA
    MOBILE: 0712 259 021
    0754 255 734
    Asanteni na Mungu nwabariki. aka mama Joash
     

Share This Page