Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sehemu ya kufanyia biashara maeneo ya Arusha

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Michael Amon, Apr 24, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ninatafuta sehemu ya kufanyia biashara maeneo ya Arusha kwa ajili ya kufanyia biashara ya kuuza vifaa vya electronics. Sehemu hiyo iwe mjini inayoelekwa na rahisi kufikika hata kwa kumuelekeza mtu. Pia sehemu hiyo iwe na ulinzi wa kutosha. Kwa atakayepata eneo hilo awasiliane nami kupitia anwani zifuatazo:-

    Phone: +255789884221
    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Njoo hapa kona ya Ilboru(half london) nikupe sehemu ufungue dula lako hilo.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hiyo sehemu ipo wapi mkuu?
     
Loading...