Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Room Mate wakike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by emilwayne, Jan 14, 2012.

  1. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serious natafuta room mate wakike niwe na share chumba moja na mm nipo chuo, plz kama haupo seriou usijishuhulishe na hapa.. Namba yangu ni 0755243224
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha ah ah aha ha ha ha h ah, Hii dunia ina mambo jamani sasa unatafuta room mate mwanachuo mwenzako ama mtu yoyote alimradi awe msichana kwa sababu kama ungekuwa unamtafuta mwanachuo ungeweka tangazo lako kwenye chuo unachosoma huko ama siku hizi kuna jamii forum university labda mie sijui, lakini kama unatafuta asiye mwanachuo mwenzako basi jaribu kuelezea vigezo vya msichana unayemtafuta, vinginevyo tangazo lako halijakamilika.sitaki kukuuliza lengo lako kwani wewe mwenyewe ndiye unayejua.
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hii kitu uliiweka kule jukwaa la matangazo,watu wameponda umeleta tena huku?au we ni lesbian?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwanini usitafute wa kiume duu!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Chuo gani....?
    Wewe ni jinsia gani....?
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Preta ni wa kike huyu we jipeleke ukakae nae halafu utupe matokeo
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kukaa nae sio tatizo.....
    tatizo ni kutoa taarifa nusu nusu....vyuo vipo vingi sana hapa Tanzania.....aseme ni wapi...

     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hutaki wa kiume?
    OTIS
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CCP Moshi
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanamke au mwanababa? Manake usilete ufukunyuku hapa
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Akikuambia ni chuo gani utauliza maswali mengi sna,hata kule jukwaa la matangazo madogomadogo aliulizwa hakutaja jina, zaidi ya hiyo namba ya simu aliyoweka hapo. Na kwa aliyepitia maisha ya chuo huwezi kukosa mate wa kushare naye room,wapo wengi na wanahangaika sana kwenye vyuo,watu wanabebana hostel kila kukicha. ninachojiuliza mimi ni kweli mpaka aje atafutie hapa jamvini?haijalishi ni chuo gani,but inanipa mashaka.if uko tayari jitoe mhanga dada.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hebu Preta tusaidie kupigia simu then utupe report.
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikutafutie, umusema room mate wa kike? :juggle:
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimi ni dume la mbegu, siwezi kupata hifadhi kwako???
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he uko chuo umekosa mtu?anyway can i use your number for other purposes?kama vile kukutongoza...lol
     
  16. L

    Lucio New Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am lucio by name I find a one who can setup with me so as to share different aspect of life in fact I aim with a one who is ready.
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyu binti nadhani anahitji roomate wa kiume hamjamuelewa
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni hilo tu au unajengine?
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chuo gani?GLOBAL KOLEJI,PRINCES K0LEJI,GREEN PASTURE K0LEJI,DATA STAR KOLEJI AU?
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    aisee....
     
Loading...