Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta patner wa kufanya nae biashara

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Miranda Michael, Jul 4, 2012.

  1. M

    Miranda Michael Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mtu ambae yupo tayari kufanya kazi kwa muda wa ziada bila kuingiliana na kazi yake,ambayo itamuwezesha kupata kipato cha ziada nje ya mshahara wake.kwa aliyetayari tuwasiliane.
     
  2. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What are Ts and Cs sea hiyo kazi nibiashara gain i might be interested?
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Biashara gani na upo wapi
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama si ya watu, madawa, albino, au yoyote haramu niko tayari
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni biashara ya network marketing! Biashara ya kuuza forever living products au GNLD. Anataka ku-expand network yake ili apate commission ya kutosha.

     
Loading...