Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta part time job accountant arusha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chuku, Jun 30, 2009.

  1. c

    chuku Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Nependa kuwa shirikisha katika swala langu la PART TIME Aaccoutant napendelea Arusha.
     
  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hiyo kazi unayoitaka umeisomea chuo gani na mwaka gani?, na uko tayari mkoa wowote?
     
  3. kui

    kui JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,304
    Trophy Points: 280
    He already said he prefers Arusha...I think!
     
  4. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280

    Je wana arusha wakipata anayetaka mhasibu lakini wa full time uko tayari tukujilishe au ni kama ulivyo insist kwamba ni part time?
     
  5. c

    chuku Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushirikiano ,hata ikipatikana ya Fulltime me niko tayari kwa hapa Arusha.Naomba tuendelee kushirikiana.
     
  6. S

    SHANGO WA SHANG New Member

    #6
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali tutakujulisha itakapopatikana.
     
  7. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2009
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,186
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mdau
     
  8. m

    mswazi Member

    #8
    Jul 26, 2009
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa Accountant kuwa part time si dhani kaka, may be msaidizi ktk idara ya uhasibu
     
  9. s

    stanley moses New Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 24, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. l

    lina kiwelu Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri, ungetoa detail zako ili ilkipatikana mtu aweze kukupata kirahisi!
     
Loading...