Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nafasi ya kazi ya kufundisha Mbeya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sabayi, Oct 31, 2011.

  1. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa yeyote anayeweza kunisaidia kupata nafasi ya kufundisha masomo ya biashara kwenye shule yeyote ile Mbeya Mjini nitashukuru sana,Elimu yangu ni shahada ya uongozi na biashara toka UDSM.Ahsanteni
     
Loading...