Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nadia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MTAFUTAJIHALISI, Oct 28, 2011.

  1. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Nadia, isiwe ya Engine D4. Mwenye nayo,aweke picha hapa, na anipe bei yake ya mwisho. mimi ni dalali, niwe muwazi. au tuma ujumbe au kupiga simu 0763 894508.
     
  2. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
Loading...