Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mume wa maisha...!

Discussion in 'Love Connect' started by ladywho, May 3, 2012.

  1. l

    ladywho Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninatafuta mwanaume wa kuishi nae awe na miaka 35-45. Awe mrefu angalau fut 5"5, asiwe na kitambi, awe na elimu kuanzia form 6, awe na upeo wa kuchambua mambo mbalimbali ya kijamii (anaeweza kuargue ktk jambo lolote bila kukwazika) asiwe smoker wa cigarete au weed, asiwe mlevi (mnywaji sawa tu).

    Mimi nina miaka 31, mrefu kidogo, umbo la wastani na ni mzuri (kawaida) sivuti wala situmii pombe, elimu yangu form 6. Am serious ktk hili jamani wale mnaofanyaga utani mpumzike khdogo! Hapa vigezo na masharti vitazingatiwa. Kwa maelezo zaidi ni PM au nitumie ujumbe cecybenson@hotmail.com.

    ASANTENI.
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Well presented! good luck gyal! na Mungu akubariki utafanikiwa bless!
     
  3. g

    gotolove Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada, ukishakuwa mchaguaji hivi utakosa mume milele. Acha free style whoever comes who knows to love be your mume. La sivyo utapata vijana wa mjini watatwanga kote kote kisha wanaishia.
     
  4. l

    ladywho Senior Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mtazamo wako tu. Asante kwa kuchangia
     
  5. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kila jema dada,upate wa chaguo la moyo wako.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Google..cecy benson
    Nitarudi baadae
    OTIS
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    walevi umetunyanyapaa aisee. unajua natafuta mwanamke mwenye vigezo kama vyako? vigezo ulivyo taja ninavyo sema tatizo ni kwamba nakunywa hadi nakuwa tilalila. vipi naweza kukupm.
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nakutakia mafanikio mema katika kazi uliyojitia kuifanya. Lakini mimi naamini kuwa njia nzuri ya kutafuta mme ni kupitia kuomba kwa mwenyezi Mungu(kama unaamini juu ya Mungu), rejea kile mtumishi wa Ibrahimu alifanya katika kipindi ametumwa na Bwana wake kwenda kumchukulia mke mtoto wake(Isaka). Lakini kama huamini juu ya Mungu, naamini pia ya kwamba utapata mwanamme wa kukuoa na sio mme. Hasara ya kupata mwanamme wa kukuoa ni
    1. Nyumba kutokuwa na amani ambayo Mungu aliiandaa kwa ajili ya wanandoa.
    2. Furaha kukosekanA ndani ya nyumba? na mambo mengine yanayofanana na hayo.
    Nisikuchoshe kwa maneno mengi, lakini nihitimishe kwa kusema "I wish you a good luck".
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED hiyo nyumba unataka iwe ni ya malumbano ya Hoja? Interesting......
     
  10. m

    msumbi Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni vema ungepost reception yako kwanza! wengine hatuko interested sana na umri wala umbo. Reception kwanza!
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri dada! Humu tupo watu wa aina nyingi na mtazamo tofauti pia, kwa iyo ukikutana na michango hasi wala usikate tamaa. Unapaswa kujua nini unatafuta na kuamini njia uliyoitumia ni sahihi kwako na usimame katika hilo. JF mi njia tu ya mawasiliano na haimaanishi atayejitokeza ndo moja kwa moja anakuwa mume, lazima utachukua muda kumthaminisha. So Mungu atakusaidia katika kila hatua, jipe moyo, endelea na maombi, endelea na safari.
     
  12. L

    Liame Senior Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni pm if ur serious....liame_charm@yahoo.com
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nisubiri hapo hapo nina 26yrs.So baada ya miaka tisa tutaoana baby
     
  14. A

    Aswel Senior Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Goodluck dadaa
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimechunguza topics nyingi ni wanawake kutafuta wanaume kuliko the other way around...ni kwamba wanawake wengi wa humu JF ni ma singo ladies, wameachwa, hawashikiki au hawatamaniki kwa wanaume ni swali tu :gossip:
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    shosty we mbona mpana hivyo??!! wapo wengi na ndo zao, wachumba na wapenzi..

    ladywho, goodluck mumie..uwe mwangalifu kumchunguza vyema mwanaume utakayekutana nae!!
     
  17. l

    ladywho Senior Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I'l do it
     
  18. l

    ladywho Senior Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa mawazo/ushauri
     
  19. l

    ladywho Senior Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajua kuna watu mnakuwa mnajadili mambo hata ya kawaida lakini anapenda mada iende anakotaka yeye mradi amedominate, ukiongea kinyume nae au kumkosoa uvumilivu humtoka na unakasirikiwa!
     
  20. l

    ladywho Senior Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mtazamo wako tu ndugu! Huyo mke wa Isaka alishuka toka mbinguni au alikuwa humu humu duniani ila yule mtumishi alimwambia Mungu vigezo na ishara zake na Mungu alitimiza? Dont tell me humu jf hakuna husband material men na pia Mungu hayupo humu Jf? I'm doing ths on my own risk anyway.
     
Loading...