Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtu wa kuniweka kimada.

Discussion in 'Love Connect' started by NOT ENOUGH, May 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na mpenzi wangu tumekaa miaka miwili ila sasa tumeshindwana.
    Natafuta mtu wa kuniweka kimada/nyumba ndogo na awe na sifa zifuatazo

    1. Handsome
    2. Awe na uwezo wa kawaida - ka gari siyo mbaya
    3. Awe anajua mapenzi ya aina zote outward and inward
    4. Asiwe na familia kubwa sana, mtoti mmoja

    Ambaye yuko interested ani PM fasta.
    NE
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wallah hii forum HAKUNAGA!!! kha!!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Khaaaa. . . kumbe uko hai NE?
    Karibu tuomboleze jamvini.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,150
    Trophy Points: 280
    duh. . . . . !
     
  5. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He jamani Lizzy, nimekumiss, mwenzio nilipigwa ban ya miezi sita. Ndo nimerudi jamani mjengoni jamani
     
  6. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una shangaa nini, kama una meet criteria ni PM
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe? Pole mwaya. . . usirudie tena kosa.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Najua hata mimi ntakuwa "NOT ENOUGH!"
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mbona Unakuja Mwisho wa mwezi? We mwenyewe upo vipi? Unatazamika?
     
  10. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lizzy hakuna mtu anaependa BAN ila kuna watu ndio wanasababishia wenzao BAN. Kama hapa mwenyewe niko kikazi mtu mwengine ataleta kejeli, inabidi umtolee uvivu. Na Mods hawaangalii background ya thread wanarukia tu kwenye BAN
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sorry dada, hebu nikumbushe kazi za kimada
     
  12. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo katika kutumikia bann ujapata mtu baada ya kumuacha mpenzi wako wa kitambo.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, hapa panahitaji ufafanuzi kidogo
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hehe he he unataka kuwa kimada. Mini nina sifa hizo. Ni PM unipe sifa zako na picha yako halisi na jina halafu kesho tukutane tupange mikakati. Open space tu mtoto usijali!!! Sina papara!! mambo mazuri hayataki haraka. Ila mimi sasa nataka wa jumla na wewe inaelekea unataka temporary au?
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Usije kuuziwa mbuzi kwenye gunia na haya maID na maAVATAR ya uongo!
     
  16. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani anijali kama mpenzi kwa mtazamo lakini pia tukiwa 6X6 awe wa kweli siyo kuhemahema ovyo
     
  17. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haikuhusu.
     
  18. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ingekuwa vizuri kama ukiweka sifa zako pamoja na picha kama vipi ili tujue kama unafaa kuwa kimada au wakumalizana leo leo tu.
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri mwaya!
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Afu mkishushiwa kipondo na mother house mnaanza ooh deal na mmeo kwani nlimfata kaja mwenyewe. Mnasahau kuwa siku hizi wanawake nao wanatongoza.

     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...