Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mteja wa Scania 113 Truck ya kubebea Pesa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mfikilwa, Jul 26, 2012.

  1. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu hali zenu, kwa yoyote mwenye connection ya watu wanaonunua haya magari, mie natafuta mteja, tukubaliane bei ni mil 55, tunaandikishana mkataba likifika ana nunua, hatoi hata hela yake mpaka lifike. kama muhitaji ama unamjuwa mtu nipm

    Scania 113/310
    Year 1990
    KM 775.789
    LHD
    Protection FB 6
    Air Condition 1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg 8.jpg 9.jpg 10.jpg 11.jpg 12.jpg 13.jpg 14.jpg
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Usajili na kulitoa ni gharama yako?
     
  3. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nakukabidhi gari ikiwa na namba

     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Davis Mosha umemasiliana naye?
     
  5. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sijawasiliana nae mkuu, wala simjui ndiyo nani? kama mnunuzi wa hizi gari wasiliana nae ama nipatie namba zake niwasiliane nae

     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bei gani mkuu?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona limezibwa pande zote kama yale ya washawasha?
     
  8. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maswala ya pesa mkuu, mlango wa nyuma unafunguka huo, bei ni mil 55 za kitanzania.

     
Loading...