Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi/mchumba Europe

Discussion in 'Love Connect' started by mgosiwasui, Dec 18, 2010.

  1. m

    mgosiwasui Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi ni mtanzania ninayeishi Scandinavia na nimechukua uraia wa hapa. Natafuta mpenzi/mchumba anayeishi Europe kwa sababu itakuwa ni rahisi kutembeleana na kuwasiliana. Mimi ni mtaratibu, mkimya lakini nina a very good sense of humor.
    Mimi: Nina umri miaka 39, urefu 6'2, 90kg, mfanyakazi ya kudumu baada ya kupata masters degree.

    Mengi nitamjulisha atakayeniandikia

    Msichana awe : Miaka 29 - 36
    Taratibu lakini mchangamfu
    Dini yeyoye ( japo mimi ni mkristo)
    Awe msafi na anayejua kujitunza
    Amesoma ama hajasoma ni sawa tu

    Niandikie kwenye psamwel31@yahoo.com
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Toa sifa zako nikuunganishe na rafiki yangu!
     
  3. A

    Audax JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka sifa zako hapa, na utwambie unajishugulisha na nini, maana kuna rafiki yangu yupo uholanzi naye alikuwa anahitaji mchumba, hivyo nitajitahidi kumtumia hii email yako !! Huyo rafiki yangu ni anasoma masters na anakaribia kugraduate pia, ana umri kati ya 31-33.She is beatiful and descent too. she is Christian (RC).
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Aisee ngoja na mimi niweke tangazo langu humu maana huwezi jua bahati ya mtende....
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kila la kheri,mie naziogopa kweli nchi za scandnavia kwa upweke...naskia weusi ni wachache hivyo unafeel isolated sometimes au?
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee nani kawaambia hii ndio njia sahihi ya kupata life partners?acheni short-cut za ajabu.hii ni sawa na mamba aliyekaa mdomo wazi anagonja samaki yeyote aingie mdomoni.utandawazi ucwe sababu bwana.wife anatafutwa kwa jasho.sio kupost tu ombi kama hivi maana naona imekua fashion sasa.
     
  7. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Una umri gani tafadhali?
     
  8. Miss X

    Miss X Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    all the best
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Damn Miss X
     
  10. Miss X

    Miss X Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    warum?
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Ben jij in de Nederland?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umeisha mlamba? Mchungaji is curious
     
  13. Miss X

    Miss X Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nein ich bin in Österreich, und Sie?
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Begrepen,Ik ben in de Nederlands.
     
Loading...