Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mfanyakazi wa stationary

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mnene 1, Jul 14, 2010.

  1. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta binti/kijana ambae yuko tayari kufanya kazi stationary Mbeya.
    Awe angalao na elimu ya kidato cha nne, awe na certificate/diploma ya secretarial.

    mwenye interest please PM
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante Mnene nitakutumia PM sasa hivi ,mimi nina sifa zote ..
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mleta mada una maanisha unatafuta Mfanyakazi asiyetembea (stationary)???fafanua
     
Loading...