Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by saitama_kein, May 9, 2010.

  1. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF nina tatizo la domo zenge na umri wangu wote huu (miongo mitatu naa) sijapata mchumba wala mke!!
    Nahitaji mchumba...jinene hivi lakini si unene wa mchina, miaka 30 mpaka 35, elimu fomu 4 na kuendelea, awe na shughuli yake binafsi, asiwe na mtoto....barua ya kwanza CV na picha viambatanishwe......................:A S 8:

    Mpaka sasa nimepokei maombi 23....ila kati yao ni 12 tu ndiyo yametiza masharti!!! Mwisho wa kupokea maombi ni Jumamosi tarehe 15 saa 9 mchana.....shime jitokezeni maana nipo MORE THAN SERIOUS. Mchakato mzima wa kumpata THE RIGHT ONE utakuwa wazi na kujadiliawa humu ndani.....maombi ya jinsi ya kuendesha zoezi hilo yanakaribishwa!!!

    [​IMG]
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    du mkuu kweli?domo zege wakati hapa unaongea kweli kweli,au sababu ni keyboard inakusaidia?anyway nakutakia kheri najua utampata hapa.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Vp mambo yako ya chenjichenji, yamekaaje, mbona husemi, watakuuliza sasa hivi hao!:becky:
    Kuna mwana-JF anayeendana kabisa na sifa hizo, atakutafuta soon!..ngoja nimpiemu!
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo ya keyboard tu hayo mkuu.................
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    awe na shughuli yake binafsi maana chenji itabidi tutafute kwa pamoja
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    May 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaaaaaaaaaaa, "zake zake, zako zenu" hujaisikia hiyo?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwani akiwa na mtoto ni tatizo mchagua nazi hupata koroma all ze best
     
  8. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona kimya au ndiyo walengwa hawamo humu ndani.......???
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We jieleze A to Z watu watajitokeza.
    Tatizo hamna anaetaka kuanza kukuuliza mambo yako vp, kazi wapi, wasifu, n.k so toa maelezo yote then barua za maombi zitakuja.
     
  10. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maombi yaje jamani....mie ni mjasiriamali, nina banda langu la zuri tu la kuuza chips mitaa ya tabata pia nina bajaj 3 nimekodisha....
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmm goodluck!,
     
  12. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante ila kama una dada ata rafiki mfikishie nae habari......
     
  13. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila la heri
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    May 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watu amabo wanaweza kukusaidia kikweli kweli ni wazazi wako, ndugu zako wa karibu kama vile dada zako binamu, na marafiki wako wa karibu...!

    Jaribu kuwasilisha hoja zako kwenu haswa wazazi wako au wajomba zako, nadhani wao wataweza kukutafutia mwenza wa uhakika.

    Tena basi siku utakayo wafahamisha kuwa unaitaji msaada wao ni siku ambayo wataonyesha furaha kubwa kwani kitendo cha kuwashirikisha kwa mila za Kiafrika ni heshima kubwa sana.

    Kila la kheri
    !
     
  15. P

    PELE JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha hawa unawaona hapa wote wana wenyewe humu humu JF hivyo jaribu sehemu nyingine wa hapa umeshachelewa.
     
  16. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maskini mie jamani hivi nilichelewea wapi....hakika domo zege limenikosti???:target:
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    SIFA MOJA YA MCHUMBA WAKO UMEISAHAU.......AWE NA HASIRA NA MAFISADI( Kama SIGNATURE yako inavyosomeka)
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu.huyu jamaa kesha tamka wazi anataka bibie alie na shughuli yake binafsi,hii ina maana hizo changechange ni zake tu,bibie asizitegemee sana. MI naona kwa presentation ya huyu jamaa,itamcost kidogo,mtu alie na shughuli.......mhhhh na je shughuli ikikoma, atatoa talaka? au atatafuta mwingine?.........ningekuwa mimi ningeliedit kidogo bango lake. Unajua neno moja tu mwanamke atalifikiria sana, na kulitafsiri. Labda niseme dada zetu kwa mtizamo wangu wapo very sensitive and always should be handled with care! tusameheane kama nawakwaza.
     
  19. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF mpaka sasa nashukuru nimepokei maombi 23....ila kati yao ni 12 tu ndiyo yametiza masharti ya maombi yaani kuambatanishwa kwa CV na picha!!! Mwisho wa kupokea maombi itakuwa Jumamosi tarehe 15 saa 9 mchana.....shime jitokezeni maana nipo MORE THAN SERIOUS na kwa wale watakao pita katika mchujo ningeomba wakubali mchakato mzima wa kumpata THE RIGHT ONE uwe wazi na kujadiliawa humu ndani.....maombi ya jinsi ya kuendesha zoezi hilo yanakaribishwa!!!
     
  20. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    omba mawasiliano,ongea nao kila mmoja,,uone yupi mazungumzo yanakwena naturally!

    omba kukutana na kila mmoja wao (outing)...yupi unafeel conected naye...

    kila la kheri!
     
Loading...