Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta maduka ya vifaa vya saloon za kiume yalipo; anyejua anisaidie

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Danniair, Jan 1, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji msaada kwa yeyote anayejua yalipo maduka ya vifaa vya saluni za kiume anijulishe yalipo. Nahitaji viti vya kuzunguka, mashine za kunyolea na vifaa vingine. Asante.
     
  2. D

    Danniair JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji msaada kwa yeyote anayejua yalipo maduka ya vifaa vya saluni za kiume anijulishe yalipo. Nahitaji viti vya kuzunguka, mashine za kunyolea na vifaa vingine. Asante.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pale faya gapco petro steshen vuka barabara itakayo muhimbili kwenda kariako .petro steshen inatazamana ya yadi ya magari,baada ya yadi ya magari gorofa la mbele yako lipo duka lina kila kitu kuanzia viti,sterilazer,mashine etc
     
  4. raia tz

    raia tz Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna jamaa wapo fire.I think ni karibu na petrol station ya oryx.jina ni kama vile radium saloon(labda nimekosea jina).but jaribu those places.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Yes, kama unatokea traffic light za fire kuelekeea kariakoo mkono wa kulia kuna yadi ya magari,baada ya hapo pinda mtaa wa kulia hilo duka lipo hapo na vifaa vya kichina
     
  6. g

    goodlucksanga Senior Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anyejua ndo nini?
     
  7. D

    Danniair JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana kwa maelekezo. JF oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. D

    Danniair JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx my dia. JF oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. kende

    kende JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2014
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 3,485
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Nahitaji mashine ya kunyolea nadhan maelezo ya hapo juu yatanisaidia kuipata
     
  10. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2014
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mkuu sio saloon ni Salon.... haya maneno yanazingua sana watu
     
  11. jaqfantasy212

    jaqfantasy212 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2014
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2014
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaejua Mwanza duka lilipo LA vifaa vya barber Shop tafadhali!!?
     
  13. k

    karibu kwetu New Member

    #13
    Apr 19, 2014
    Joined: Apr 18, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka usi kariri hayo maneneno yote ni sawa moja ni american na nyingine british language
     
Loading...