Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta laptop ya kununua.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KakaKiiza, Dec 8, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Natafuta laptop ya kununua compaq,toshiba,hp dell mwenye kati ya brand hizi aniwekee specfctn zake na bei yake ni pm.
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  3. j

    jerry monny Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dell 250 hard disc,ram 4gb, procesor 4.c.dual core,17 inches,web comera .red colour,its like new ,no scrutch.laki tisa top haina bei nyingine.0655945598.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nakushauri ununue mpya ndugu yangu manake si kila kitu mtumba jifunge jikaze nunua kipya.fanya tafiti pale heidery plaza ujue bei zake, nenda pale ubungo complex pia wanakaribiana na ufi zipo laptop pale mpya kwa bei nzuri ila kama unataka mtumba ujue madhara yake ni makubwa.Tanzania bila mitumba inawezekana pia.nadhani ukiwa na laki 8 utapata mpya bila programs kama microsoft unanunua mwenyewe na antivirus.lau huna hizo mwone huyu mwana JF jerry mony ili kama ni kimeo atakuwa responsible baadae.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma ngoja lakini kununua mitumba nimatatizo na siyo tabia!!mkuu
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    acer promotion ya sasatel jaribu sh laki 6
     
  7. r

    rreporter2010 Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. j

    jerry monny Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ecer e machine.brand new.ram3gb,hdd250gb.core2duo.2.1ghz.webcamera.14inches.laki nane unusu.0655945598
     
  9. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebana hizi bei ninazoona kwa bongo si machezo..mbona namna hiyo...
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Angalia mkuu usijeshangaa spcfctn ziko safi sana but ni bonded humo ndani kuna toshiba, fujistu siemens, dell, sonny, na mengine sasa tafuta recovering software km utaipata hata kwa kudownload!
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Duh!
    Hio Kiboko
     
  12. j

    jerry monny Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga namba 0654945598
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Umenipa namba ya tela,trekita,gari??au ya combine hervester machine??
     
  14. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Binafsi nimeziona pale Heidery plaza zinaanzia $385 specs zake sio mbaya kama ambavyo tunaweza kusema ni za kisasa.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wapigie zantel. Kuna laptops za mikopo unalipia ndani ya miezi 13
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni ya combined harvesting machine
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa mwezi unalipia sh ngapi?inatumia modem yoyote au ndo itakuwa mimi na zantel milele
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    sijajua sh ngapi. Kuna namna ya kuchakachua modem itumie line zaidi ya moja.
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    modem za zantel hazina line ni cdma system ambapo wanaiprogram namba sasa utawekaje line nyingine hapo??
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani i am still in demand tafadhali mwenye laptop pm me pls
     
Loading...