Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kijiwe!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by IPILIMO, Oct 16, 2012.

  1. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,211
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Natafuta kijiwe cha kufanya kazi na watu Kama independent consultant; resource mobilisation, fundraising, proposal writing etc.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nenda tandale kwa tumbo, mtogole au popobawa, kuna vijiwe vingi tu, unajifanya mhuni labda upewe kwenye kampuni yenu
     
  3. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,211
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Napenda amani kaka, jibu lako ni kama hujanielewa! mm si mhuni nimetumia lugha rahisi tu; we unaona shughuli zangu zinaendana na mambo ya kihuni? please give encouraging remarks/response or else usijaribu hata kusoma uzi husika!
     
  4. m

    masagati JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Nafikiri katumia jazba kujibu.pole
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine tumia lugha itakayoendana na hadhi unayotaka ukizingatia kuwa hapa wanapita watu wa rika zote na hadhi tofautitofauti,unaweza ukakosa nafasi kwa sababu tu ya jinsi ulivyojiwasilisha.Imagine nina kampuni inayoweza kufanya kazi na wewe,napita huku nakutana na post kama yako.ntakuona ni muhuni na ambae utai regard kampuni yangu kama kijiwe tu. Aliyekujibu hapo juu kafuata mkondo ulioanza nao wewe mwenyewe. It is a free advice, if at all you are serious then know how to work on it.
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vipi Itende high school imefungwa??
     
  7. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,211
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    my thanks to you, i appreciate your guidance and the comment! Will work on it brother!!
     
  8. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,211
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ipo, sema hizi ni shughuli zangu za ziada as an independent consultant!
     
Loading...