Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miriam, Nov 12, 2009.

  1. m

    miriam New Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msichana ambaye nina elimu ya kidato cha nne pamoja na ujuzi wa kompyuta na nimesha fanya kazi ya u-typist lakini mkataba wangu ulisitishwa na kudhulumiwa haki zangu sikulipwa hata shilingi na hadi sasa nahangaikia malipo yangu.

    Naombeni jamani msaada wenu kupata kazi ili hata mimi niweze kujikimu.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umeandika na hapohapo ukatoweka online.

    Ulidhulumiwa haki zako? Zipi? Kulikuwa na mkataba wa kazi? Unazijua haki zako? Una hakika ukipata kazi kwingine hutadhulumiwa haki zako? Upo wapi hasa? Mtwara au Singida?
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sio vizuri sana wakati unaomba kazi au kufanya jambo lingine ukaanza kulalamika kwani kuna ambao wataona kuwa pengine unachohitaji ku kuonewa huruma zaidi na kupewa nafasi kwa upendeleo jambo ambalo kwangu nafikiri sio lizuri sana ulichokifanya kuweka hadhari kuwa unatafuta kazi ni jambo lizuri ili kuanza kusema ulizulumia sifikiri kama ni sasahihi hata hivyo kuna ofis natehgemea kuifungu hivi karibu ila kwauhakikika zaidi nafasi itakuwepo kuanzai januari ila sasa sijui uko mkoa gani hapo tanzania nivizuri ukawasilia nami kwa email kitalolo@gmail.com yhen tukaona uwzekana ya kukupa nafasi ya kutunza ofisi
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kitalolo na mie natafuta kazi silalamiki mwenzio
    miriam utapata usikate tamaa
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    na mie nashangaa ni muajili gani huyo alomdhurumu haki yake
    Binti kama alikuwa na mkataba ana uwezo wa kwenda mahakamani kutoa malalamiko yake
     
  6. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Embu nenda kasome huko, form 4?
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    muelekeze akasome nini coz yeye ndio ameshafika, amesema kuwa anahitaji kupata ajila ili apate pesa ya kujikimu, sasa hayo masomo ataweza kweli kulipia??
     
  8. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu sio mimi niliyeandika, kuna mwana JF mmoja alipita akakuta screen yangu ipo wazi aka post reply.

    By the way nashauri angeenda CBE kusoma Certificate then Diploma then akifaulu asome full Adv Diploma/degree coz route ya form six haiaminiki sana.
     
  9. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CBE hawahitaji tuition fees?
     
Loading...