Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mercy Theino, Oct 18, 2012.

  1. M

    Mercy Theino New Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimehitimu mafunzo ya Uhasibu ngazi ya stashahada katika Chuo cha Elimu ya Biashara Dodoma (CBE) 2012.Natafuta nafasi ya kakazi popote hasa mkoa wa Dodoma.Pia nina ujuzi wa matumizi ya compyuta na Accounting Packaging.Kwa mawasiliano zaidi namba yangu ni 0784261882.Email mtheino@yahoo.com.
     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Umemaliza chuo mwaka huu 2012, transcript umepata? jaribu kutafuta intern ktk bank, wizara pamoja na audit firm za hapo, kwa mfano COASCO
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
Loading...