Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by LUNA, Aug 12, 2012.

  1. L

    LUNA Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina degree ya social work. naomba mnisaidie kutafuta kazi ya kujitolea
     
  2. a

    adataro Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa nn ufanye kazi ya kujitolea?
     
  3. L

    LUNA Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefikiria kwa mda huu natafuta kazi niwe na volunteer nikipata kazi naacha. so nisaidie
     
  4. R

    RayDemo New Member

    #4
    Nov 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba jameni mnielekeze namna mtu anavyo post
    maombi yake hapa,please.
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kila la kheri Inshaallah!
     
Loading...