Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JACKSON MAGOIGA, Feb 22, 2011.

  1. J

    JACKSON MAGOIGA Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesoma information technology(IT) nina vieti ila sijafanikiwa kupata kazi mahali popote kwa sasa kwa yeyote atakaenielewa anipe kazi nitashukuru.Tumia email yangu
    jacobbeneti@yahoo.com
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jackson beter ungespecify level ya elimu yako..ila wish u da bst
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    uko tayari ku work out of bongo?
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heeeeeeeeee.......:A S 13: una recruit watu kwa kazi za nje ya bongo Hashy? nitafutie na mimi basi hata uhausigelo:decision:
     
  5. J

    JACKSON MAGOIGA Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko tarayari ila nina mdogo wangu ambaye ana soma shule ya msingi na ana nitegemea mimi ndie baba au mama.......!!!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu pole hope utapata wa kukusadia
     
  7. J

    JACKSON MAGOIGA Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basically certificate for more i will attach my CV thank you :wink2:
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kutokata tamaa ni mwanzo wa kufanikiwa kwako, vuta subira!!!
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    cv yako do not:A S 13::A S 13: attach kwenye public, ukipata mtu wa kukudirect kazi ndo umtumie cv yako
     
  10. J

    JACKSON MAGOIGA Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua bro mimi si ****
     
  11. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umefanya vyema kuweka hitaji lako hapa jamvini kwani naamini; mahali fulani, mtu fulani, katika wakati huu anamhitaji mtu kama wewe, anakosekana tu wakuwaunganisha, endelea kuwashirikisha marafiki wengi zaidi ili apatikane wa kuku-link na huyo muhitaji. Vile vile unaweza kufikiri jinsi ya kujiajiri kwa hiyo elimu uliyopata, unaweza kutafuta mtu mwenye capital na wewe una ujuzi mkafungua biashara kwa taaluma uliyonayo. Mimi nilishawahi kufanya hivyo na nilifanikiwa.
     
Loading...