Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya Ualimu wa Namba

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kasinge, Jan 6, 2012.

  1. k

    kasinge JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf kwa mwenye network na private skuls au sehemu anakohitajika mwlm wa namba na Computer, anistue.
    Nimehitimu UDSM BsC ed Maths and Computer.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    0713810857 mchek huyu jamaa ana conection nzuri sana
     
  3. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    wewe ganto k sema umehitimu mwaka gani sisi tunataka fresh wa mwaka 2011 .tupo msewe gorani
     
  4. S

    SKOMBA Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uckate tamaa...endelea kustruggle utafanikiwa tu.
     
  5. k

    kasinge JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani kaka, ntamcontact immediately.
     
  6. k

    kasinge JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We ndo mchawi wangu. Ukija mjini ntakupotezea kariakoo ufie huko.
     
  7. B

    Brother Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi na nyie nao serikali imeshidwa kuwaajili, au gpa hailidhishi.
     
  8. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiliana na jamaa huyu 0754479037 huko moshi atakukonnect kuna shule ya masister wanahitaji mwalimu haraka mno
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    kila la kheri mkuu
     
  10. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani ajira za ualimu nazo shida? mbona mimi huwa nafundisha part time baada ya kumaliza kazi zangu za medical?
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kasinge JF inasomwa na watu wengi sana na baadhi ya wasomaji hao ni waajiri, lugha unayoitumia itakupotezea bahati
     
  12. k

    kasinge JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo mtani wangu ananisumbua.
     
Loading...