Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya Ualimu chuo na sekondary A level

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by switch, May 22, 2011.

  1. s

    switch New Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya kufundisha,mimi ni mwalimu.Elimu (B.Ed Mathematics and IT).
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Angalia za mzumbe na udom za kumwaga.
     
Loading...