Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha "kiitaliano au kihispania " part time

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Davies lyimo, Apr 7, 2011.

  1. D

    Davies lyimo Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo moshi na ninafanya kazi kwenye kampuni binafsi.Sasa natafuta watu watakaopenda kujifunza Kuzungumza,kuandika na kusoma lugha ya kiitaliano
    au kihispania.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sasa wanafunzi tunakupataje?
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Una darasa na kama unalo liko wapi. Kama huna tafuta darasa ili iwe rahisi kupata wanafunzi.
     
  4. E

    Eddy Bablon Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nahitaji kujifunza hizo language.
     
Loading...