Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya FOOD MICROBIOLOGIST.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mkayala, Apr 29, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Natafuta kazi ya Food Microbiologist,nina elimu ya BSC GENERAL(CHEMISTRY AND MICROBIOLOGY) kutoka Chuo Kikuu cha Dar es salaam.
     
  2. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    walewale wa udsm
     
  3. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Saidia kama unaweza,kama huna jibu pita mbele,nyinyi ndio mliosoma VYUO VIKUU VYA KATA.....
     
  4. lujon

    lujon Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nikushauri peleka maombi TBL, TBS, AU TFDA Nahis huko ndo utafit vizuri.
     
  5. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mjomba OVER!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Yan na wewe mconas huna ajira,na ce ngwini itakuaje?
     
  7. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa ushauri wako.
     
  8. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ajira zimekuwa ngumu na ni tatizo la dunia,ingawa kweli uwiano uko tofauti
     
Loading...