Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya community development officer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ng'wanambula, Oct 10, 2011.

  1. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana jf naomba msaada wenu natafuta kazi hasa ya serikalini kwa nafasi ya community development officer.mwenye kujua zaidi au ana hints za kazi hiyo naomba anisaidie.Nitashukuru sana
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kazivizie halmashaur hzo.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    umemaliza chuo gani???Tumaini,udom ama CDTI Tengeru???
     
  4. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nilisoma certificate of community development Buhare musoma, Diploma in social work and social administration- Bugema university-Uganda na Bachelor of development studies palepale Bugema university-Uganda
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa mpole na mvumilivu ila unaweza kuomba katika NGOs kwa muda huu ili siku ziende coz kwa mwaka huu Serikali haikuajiri watu katika halmashauri kwa hiyo kada yako maybe mwaka ujao wa fedha
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sina hint yoyote ila nakutakia kila la heri. Ni masomo mazuri sana na insha'allah utapata tu ndugu yangu.
     
  7. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru sana wana jf kwa kunipa moyo na ushauri murua. Ngoja nijaribu kuomba kwenye NGO na baadae serikali ikitangaza nitaomba.
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Usipopata kazi katika izo NGO's, jaribu kuwaomba upige intern , au upige volunteering.
    CV itapendeza, na pia muda wako hautapotea bure. Japo HUTALIPWA.
     
  9. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ok good advise
     
  10. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila mkuu unalaza damu mbona kila siku humuhumu nafasi zinatoka huombi? usiogope kujaribu kuomba hata ukiona wanataka uwe na experience na mbwembwe nyingine just go for it and trust yourself
     
  11. nyangoma

    nyangoma Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jaribu green resources limited kampuni iko mafinga-saohill industries
     
  12. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo wap huko, naomba adress plz
     
  13. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kazi za shirika la Save the children zimetoka jana ila wamezipost leo jf kama vipi omba coz kigezo ni degree, try ur luck mkuu
     
Loading...