Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ndugu wana JF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kalisto, Aug 6, 2011.

  1. k

    kalisto Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana Jf mimi ni Mwalimu wa Geography na History kwa College, A-level na O'level. Naomba mnisaidie kupata kazi.
    Nimendika maombi mashuleni mpaka basi, akuna chochote. I have a Bachellor of Arts with Education.(BA-Ed)
    Au kazi yoyote inayoendana sifa hiyo niliyonayo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    unataka ukafanye kazi mji gani?
     
  3. k

    kalisto Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sehemu ambazo napenda kufanya kazi
    1. Sehemu yoyote inayolipa kuwezesha maisha kwenda.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa kuna haja gan ya kusoma education ka na nyie 2nasota wote kitaa?
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Weka cv.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    acha uhuni ina maana alichoandika hapo sio cv na huku alishaandika..
    Soma Kabla Huja Post..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu ushazungukia kwenye Recruitment Companies..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Tafuta temporary job kwanza kwenye shule hizi ndogo ili upate hela ya bahasha na nauli,then uwe unatafuta taratibu yl maisha yanaenda,ukisema ufanye pupa kutafuta tu kazi permanent utamaliza sorry za viatu na kutembea huku unatafuna mahindi na kunywa maji ya sh.50 ya vifuk0....
     
  9. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    si bure,ulipitia hayo maisha.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Wengi tunawaona mkuu
     
  11. u

    ureni JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nakupa ushauri kama ifuatavyo endelea kusoma piga masters then PHD halafu ubaki hukohuko chuo ajira lazima uipate popote duniani.Fikiria mbali zaidi,Achana na biashara ya maji ya hamsini.
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kama una Bachelor, wewe tayari ni mtaji hutakiwi kupanic wala kwenda papara papara. Tulia, jipange vizuri, angalia opportunities ziko kibao. Mashule mbona yako mengi hayana walimu, mbona inshu zipo nyingi sana sema una wiki kama 2 ~ 3 tangu umalize shule ndo kwanza umeingia kwenye soko la ajira.

    Acha kuwa na wasiwasi, najua wakati mwingine unalala njaa, lakini usihofu ni mpito huo, wakati mwingine unakosa hela ya vocha au nauli kutokana na background za maisha kuwa tofauti hilo lisikupe stress, na unatamani sana uachane na mambo ya kuingia home saa 12 jioni ka kuku lakini yote hayo yanatokea kwa sababu huenda inakupasa ipitie hao ili uone/ujifunze kitu.

    Ushauri wangu: Tafuta pa kuanzia, pawe pana mshahara mdogo we anza nao huku ukijipanga! naimani hiyo bachelor umeipata kwa kujifunza vitu vingi vinavyoweza kukabiliana na hali yeyote ile, so don't worry brother/sister just relax and increase your concentration in your job hunting.

    Utakuja kupata kazi na utasahau JF mpaka tutakapokubandika hapa jamvini umefisadi sehemu ndo utarudi (just kidding anyway). Good luck!!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mbona nyingi tu,labda hilo la maslahi.
     
  14. k

    kalisto Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wana JF kwa mawazo mazuri sana kwa mawazo na fikra zinazoonesha matumaini kwangu.
    Ntaendelea kufight kama mlivyonishauri ndugu zangu. Pia nashukuru lile bumu la mwisho nilinunua buti.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu nakushauri fanya tempo yoyote ile ili upate nafasi ya kuvuta pumzi
    nakumbuka miaka 10 iliyopita nilipitia hapo ulipo sasa hivi,nilihaha sana lakini nafikiri nilikosa wa kunipa ushauri
    kutulia ndio jambo la muhimu sana,ila fanya kazi yoyote itakayosimama mbele yako kwa sasa hivi
    tumia akili zako kwa wingi sana mkuu
     
Loading...