Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kaz ya procurement and supplies mng....,

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by moyo wangu, Apr 26, 2012.

  1. m

    moyo wangu Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habar zenu wana jf..mimi ni bint nlihitimu masomo yangu last year nina dploma ya procurement natafuta kaz popote tanzania...Asanten
     
  2. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri...

    Hope CV yako iko kwa agency kama radarrecruitment.com na wengineo..n a pia fuatilia link za kazi zinazo wekwakwenye jukwaha hili la kazi.

    Pia jua kuandika .. impressive CV,,first thing potential employers see is your CV ...and compare with there requirement.
    For each specific job application try to align job requirement with what you have in your CV.
    Next ,make it look good,...good logical flow & presentable

    Talk to you later
     
  3. m

    moyo wangu Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Thanxs..
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    1.umesoma chuo gani
    2.ulisoma kuanzia level ipi ya sekondari six au form
    3.unapatikana wapi....nchini tanzania
    4.ulishafanya field kampuni gani
    5.namba yako ya simu........hamna

    are you serious hebu weka cv yako ielweke
     
  5. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kuweza information zako hapa..kama mtu anataka kukusaidia mpeane email kwenye Private Message (PM).

    Hakuna haja ya ku disclose privacy yako hapa unless unataka mwenyewe kufanya hivyo under no pressure ya kazi wala nini.
     
  6. m

    moyo wangu Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Okey asante kwa ushaur
     
  7. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jaribu IFM wametangaza nafasi last week.
     
  8. P

    Punguli Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengne wanakuchora 2.
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unatakiwa uwe na AKILI au MAWAZO ya KUJIAJIRI, hao mawazo yako ni mgando.
    Otherwiz, kama unataka ajira ya fasta nenda kwa Komba au Ridh1. ANGALIZO; Uwe makini wasije wakakufanya kama LULU...
     
  10. C

    C programming JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    kuna kampuni ipo sinza mori inaitwa gnld.....nenda pale onana na dada anaitwa wema mwaijage......jumamosiii
     
Loading...