Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta htc ninunue

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elank54, Dec 4, 2011.

  1. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    txt to 0763 530 330
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nenda mliman city....bei 1.06 milioni
     
  3. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Unataka used au mpya?
     
  4. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ingia amazon
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nina Hp ipaq ni PM nauza 200,000/= Touch Screen
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    jamaa nimem-PM mpaka sasa amepiga kimya.
    Sijui anatania?
     
  7. i

    issacool Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je unataka Htc aina gani? mimi niko uk kama unahitaji taja aina ya htc unayotaka na hela ulokua nayo kisha nitainunua na kukutumia kisha nitakwambia ikishafika ukaichukue wapi na ulipie. kwa mfano kuna htc wildfire, htc desire, htc desire hd, htc sensation , htc hd2, htc hd7 itakua vizuri ukitaja hela ulokua nayo kwa dola. Ni pm
     
  8. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    htc ndo noni jamani ni simu au laptop ?kuhuliza si ujinga....
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Tupo wengi wa hivi, ila wengine wamepiga kimya..
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,159
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Htc ni simu brand ya google running on android operating system thou mwanzo zlikkuwa znatumia windows mobile lakini sasa almost zote zna run android os
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,unaweza kudadavua zaidi hala kwa kiswahili?bado umeniacha,ikiwezekana weka na picha kabisa
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,159
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Dah kaka ni simu tu kama simu nyingne sema ndo hvyo brand yake inaitwa htc na zpo aina mbalimbali kama htc desire, htc incredible kama ilivyo nokia n73, nokia 6030. Sema hiyo os ya android ni kali kuliko os inayo tumiwa na nokia ambayo inaitwa symbian. Natumai nikisema os unajua namanisha nini japokuwa watu weng wanajua os za computer kama windows 7, windows xp, ubuntu, linux, mac etc sasa na simu pia znatumia os kama symbian, android, ios, windows mobile na os znazotumiwa na simu za kchna nimesahau znaitwaje. Os ndo in determine capability ya simu yako. Natumai umepata mwanga kdogo
     
Loading...