Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta demu wa kuchati naye

Discussion in 'Love Connect' started by ungonella wa ukweli, Mar 30, 2012.

  1. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mvulana wa miaka kati ya 25-28.natafuta msichana wa kuchati naye sms za kimapenzi kwa kuanzia. Awe na umri kati ya miaka 18-30. Awe wa dini yeyote. Aliye tayari tuwasiliane kwa 0764930585. Usibip tuma sms!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kila la heri.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aiseee!...utalipia tangazo mzee!.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni mvulana? Haya mademu wanakuja sasa hivi, kaa mkao wa kuopoa.
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    tobaa,ila hongera kwa kuwa muwazi
     
  6. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Deem,mnaitajika hapa plse
     
  7. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie ni deymu wa miaka 28, sikutaki maana hata umri wako huna uhakika nao.

    Manina source:ODM
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we mtindi speed yako...ohoooo!..kuna kona hapo mbele!..tehetehehee
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Aaaarrg.....so disgusting!!
     
  10. SamJet

    SamJet Senior Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kuchat sms za mapenzi? duh, huu naona ni utaratibu wa kisasa zaidi wa 'tongozo'
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni kwamba huna kazi au vp mkuu?
     
  13. w

    web engineer Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh, asante hata mie sikutaki maana hujui kiswahili. Kamjaribu mbumbu mwenziye!
     
  15. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh, asante hata mie sikutaki maana hujui kiswahili. Kamjaribu mbumbu mwenziye!
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nitumie salio ili tuchat, nimekupm number yangu.
     
  17. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipe hiyo namba kwa sms, utapata usijaliiii..............!
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Niitume vipi na sina salio?
     
  19. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teeh.teh je na mi nitatuma kwenye nin wakati ujanipa no. Na salio liko kwenye cm?
     
Loading...