Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Bajaj ya kununua kwa TZS 1,000,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by baraka607, Aug 30, 2012.

  1. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu,
    Napatikana dar na natafuta bajaj ya kununua kwa million moja pesa ya mtanzania. Iwe katika hali nzuri na inafanya kazi. Mwenye kuwa nayo tuwasiliane kupitia 0753196849.
    Ahsanteni.
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    U r kidding right?
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Bajaji kwa bei hiyo??
     
  4. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haina ulazima kila post ukipita lazima uandike mzee. Wapo waliopata kwa bei hiyo ko mwenye nayo atanicheki tu. ko we kula buyu tu me kuwa serious au la najua mwnyw.
     
  5. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu kwa kujikuta ma agent' nyie tulieni.
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ninayo bajaji lakini kwa hali yake ninavyoiona ntakupunguzia laki mbili...
     
  7. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Ntakupa yangu kwa 1.5m coz iko kwenye hali nzuri! Nicheki 0715763186
     
  8. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We nakuelewa mzee koz tumeshafanya biashara nying tu' hata baiskeli huna. Ko kula kimyaaaaa
     
  9. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poa mkaka' kwa sasa nimesafiri kufuata mzigo ila nikirudi ntakucheki. Shukran
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwani bei ya Bajaj mpya inaanzia kiasi gani?
     
  11. a

    ammah JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpya ni 5.5m
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kumbe inagharama hivyo, inaonekana ni usafiri wenye umuhimu sana.

    Wadau embu tuelezane umuhimu wa kipekee wa bajaji ukiimili iwe kwa matumizi binafsi,kikazi au kibiashara.
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ninayo bajaji ukitoka kuchukua mzigo wa wizi south nicheki
     
  14. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahahaha eti mzigo wa wizi' unaishi kwa mazoea eeehe. Poa bro tutachekiana i still got ya number
     
Loading...