Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zakayophillyx, Sep 8, 2012.

  1. Zakayophillyx

    Zakayophillyx Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani mi natafuta ajira mwenye nayo aniajili.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nenda makao makuu ya chadema wanaajiri vijana wa kutumika kwenye maandamano
     
  3. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkubwa ni vyema ungeweka wazi japo elimu yako,ujuzi/uzoefu wako ili wadau waweze kujuwa jinsi ya kukusaidia.
     
  4. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkubwa ni vyema ungeweka wazi japo elimu yako,ujuzi/uzoefu wako ili wadau waweze kujuwa jinsi ya kukusaidia.
     
  5. H

    HIPSON Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una taaluma ya audio recording. Studio platnum Mafinga Iringa, studio mpya na ya kisasa inatafuta producer apply. namba ya simu 0754865777 au tigo ya 0655 namba hiyo hiyo. karibu
     
Loading...