Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasubiri kwa hamu maswali ya papokwapapo bungeni kwa Mtoto TAJIRI!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jun 22, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Sipati picha, kichwa kitakuwa kinamuuma kila akifikiria kuwa ataulizwaje! Nahisi atakuwa anayaomba majini yake yamsaidi Lissu asiulize swali! Urudishwaji wa Mashangingi roho inamuuma sana!!Ndugu mwana jf unadhani nini kitatokea? Je moyo wa mtoto wa mkulima aliyegeuka uzeeni na kuwa tajiri mkubwa unahangaikaje?Naleta hoja!!
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hujaskia, kesho hamna maswali ya papo kwa papo kwa waziri mkuu...wamempa muda ajiandae na hotuba.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa nini wamemuokoa. Si wangeacha atwangwe maswali achanganyikiwe afute jasho kisha atoe hotuba yake!!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa taarifa! Japo nasikitika najua huo ni ujanjaujanja wa magamba umetumika!!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo spika angemlinda.
     
Loading...