Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari si chaguo letu..

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 26, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Joshua Nassari,mgombea ubunge wa Jimbo la Arumeru Mashariki-CHADEMA si chaguo letu watazamaji,wasikilizaji,wafuatiliaji na washabiki wa vyama vya siasa vinavyoshiriki uchaguzi Arumeru Mashariki bali ni chaguo la wa-Meru wa Arumeru Mashariki.Wanamhitaji sana Nassari.Hawahitaji mbwembwe za kugawa fedha,kofia,fulana,vyakula na matusi.Wanamhitaji Mbunge aliye karibu yao.Wapo wazee walionidokeza kuwa hata Nassari angegombea kwa tiketi ya SAU,wangemchagua tu.

    Jumapili,ingawa ni siku ya wajinga Duniani,ni siku muhimu sana kwa wana-Arumeru Mashariki.Wa-Meru watakuwa wajanja siku hiyo.Wako tayari kuwa-Wade CCM.Wamejiandaa vyakutosha.Wamejiandaa kupiga kura za kumtosha Nassari.Shahada zao za kupigia kura hazinunuliki.Wanasonga kwa mwendo wa ushindi..
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa sawasawa
     
  3. k

    kagarara Senior Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heading!!
     
  4. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    nina amini atakaeshinda sasa awe makini kwani 2015 nyuma yake watakua watu wachache wa kumpigia debe, zitakua nguvu zake pekee zitakazo mrudisha
     
  5. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena mkuu!!
     
  6. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwe na shaka, hebu tafuta picha za kampeni zake za 2010 uone kuwa hata bila ya viongozi wa kitaifa angeshinda.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Read between lines Mkuu...utaelewa tu!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    NILIPOSOMA HEADING YAKO NILITISHIKA!

    Labda nitoe kisa nilichoshuhudia!
    Jumamosi nilikuwa kwenye msiba wa ndugu wa MwanaJF mwenzetu katika eneo la Arumeru!
    Mara MC akatangaza kuwa kuna salamu za vyama, nikaona kundi kubwa la wanaCDM, wakiwa wamepiga Gwanda, wakasonga mbele kwa machungu mbaya kabisa, na akina mama wakilia, wakasaini daftari la msiba, na kuwasilisha rambirambi yao(fedha) kwa wafiwa...Kisha wakaondoka wakinyanyua mikono, na waombolezaji kwa muda waliacha shughuli ya maombolezo na kufuatilia kwa umakini tukio lile, huku wakipunga mikono kwa nguvu hewani, huku wakizungumza kichinichini kuwa hakika tunaomba uchaguzi uwe kesho! ili magamba wakomeshwe!
    Hakika kama kungekuwa na mtu kichaa pale akatamka...Peopleeeeez!, sijui hali ingekuwaje!~

    Baada ya tukio hilo MC akaendelea kuita kama kuna chama kingine chochote kilichokuwa na uwakilishi, ambapo hakukuwa na wengineo!
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Haina tatizo..soma kwa makini
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tumuombee Nassari Mungu afanye kitu..nimeanza maombi ya usiku kwa ajili yake.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA,MUNGU IBARIKI ARUMERU,MUNGU MBARIKI KIJANA NASSARI
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, heading na nilichokuja kukisoma ni vitu viwili tofauti,
    this is what we call a HOOK in creative writing...
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heading ina shida maana kusema Nassari si chaguo letu ina maana Wameru hawamtaki Nassari tofauti na ulichoandika ndani na ndiyo maana kila mtu anasema nimeshituka ama sijakuelewa.
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    soma tena
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Soma tena Mkuu...hasa aya ya kwanza
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Mungu hahusiki hapa
     
Loading...