Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari kufikishwa mahakamani kwa kuchimba visima bila kibali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lion's Claws, Apr 12, 2012.

  1. L

    Lion's Claws Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi hapa A town kuwa Nassari anaandaliwa zengwe la kufikishwa mahakamani eti kwa kuchimba visima alivyoahidi wakati wa kampeni bila kibali cha serikali. Magamba wanadai ni kitendo cha rushwa ndiyo maana amechaguliwa. Mwenye habari zaidi atujuze. Magamba wanazidi kuweweseka. Chanzo minong'ono mtaani
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Nawapeni ushauri wana arusha, Anzeni kuwaadabisha hao wanaofungua mashtaka ya kizushi!!
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heeh acheni habari za mtaani
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha wao mbona waligawa wali an maharahe kule igunga? au kwa vile wao wameshika makali?
    wale wale waliomshtaki lema ndio wanatumika leo tena
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ze-KOMEDY ORIGINAL!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe siku hizi inahitaji kibali kunyesha
     
  7. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mimi nafikiri kama ni makosa kuahidi miradi ya maendeleo wakati wa kampeni, basi waanze kwanza kumshitaki JK aliyepita nchi nzima akitupatia ahadi lukuki za miradi ya maendeleo, tena kuna mwelekeo wa ahadi nyingine kutotekelezeka. Bora hata huyo Nassari aliyeahidi visima ambavyo tayari kaanza kuvichimba!
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ahahahahahaha.......hii nayo imenitoa, Kwa hiyo JK akitununulia MV BUKOBA mpya hapa aswekwe ndani? Kutimiza ahadi uliyoahidi wakati wa kampeni sio tatizo.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    JK ashitakiwe kwa kuahidi na kugawa bajaj za wajawazito............ndo maana alichaguliwa
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rushwa ya aina gani hiyo.. Hawa jamaa akili yao ipo kwenye kisigino nini?....

    Muda naona unakaribia wa kuitoa CCM Madarakani kabla ya 2015.... Kama wanataka kuona Peoples power wajaribu..
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ulitokea mzozo kidogo kuwa mwenyekiti Wa Serikali ya mtaa alikuwa akigoma kudondoka saini ili visima visichimbwe kisa hakijulijani,wananchi kwa umoja wao walitoka huko walikokuwa baada ya kupata taarifa hizo na kwenda ktk ofisi hizo kushinikiza mwenyekiti huyo afanye kile kimemuweka ofisini.
     
  12. b

    b2k Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nafikir tusiumize vichwa, kama wanadai alichimba wakati wa kampeni basi wamfungulie mashtaka hayo na hapo ukweli utajulikana kama alita rushwa au alikuwa anatimiza ahadi zake. kwa mujibu wa taarfa nilizopata ni kwamba visima vilianza kuchimbwa siku 2 tu baada ya matokeo ya uchaguzi.

    ngojeni niwaambie kitu hivi unaja kwa jinsi tulivyochoka jani la mgomba ni wazi kuwa hata ahadi wa peples power sisi tunaweza kuzisaidia zitimie kusudi tu tuwapin down?wasijisumbue ila ukweli ni kwamba wananchi walianza kuchimba ili kuonyesha kuwa NASSARI ni mtu anayetimiza ahadi na yeye alikuwepo wakati huo. na wala haikuwa wakati wa kampeni bali baada tu ya matokeo ya uchaguzi.
     
  13. d

    double bb Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa tetesi zako, ila kwa hili hakika halitwezekana kabisa.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tetesi hizo ni za uwongo, Sioi slimpongeza na alisema hatakwenda mahakamani au unataka kusema anataka kutumia watu kama ilivyokuwa Arusha?
     
  15. M

    Mundu JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakateni kidafu hao ma butilika
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ninachowapendea jamaa zangu wa Chadema wana umoja sana hata kwenye habari za udaku uwa wanakuwa kitu kimoja.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Yesu aliwauliza wayahudi ''Ni nani kati yenu Punda wake akitumbukia shimoni siku ya Sabato ataacha kumtoa kwa kuwa ni sabato??'' Nami nawauliza magamba, ni nani nje yenu atakubali kuwaona wananchi wakiendelea kunywa maji taka hata miaka 50 baada ya uhuru? Nassary hakubaliani na huu ujinga ndio maana ameamua kuwakomboa wananchi, hata muhonge mahakimu na majaji wote ukombozi utakuja tu.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Minong'ono mtaani.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Rushwa baada ya uchaguzi siyo rushwa inaitwa Ahadi za uchaguzi.
    Hata kikwete mbona anaendelea kutoa rushwa?
    Kikwete naye afikishwe mahakamani kwa kuahidi kujenga barabara.
     
  20. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfa maji bwana haishi k.........?hawa dawa kuwachuna magamba tusisubiri wajivue,peoples p.,
     
Loading...