Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia mke wa mtu ni sumu, nina panya wengi nyumbani wananisumbua

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Same ORG, Oct 22, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda mwenye msaada wa kunipatia ilipo sumu hii anitaarifu ninaiihitaji
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sumu inatafutwa, tafuta utaipata tu!!
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mke ni sumu ya mtu na si ya panya kama unavyofikiri mkuu, ila kama unaitafuta utaipata tu
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha kitale. alienda usiku kwenye nyumba ya jamaa akawa anapiga hodi. mwenye nyumba akaitika karibu, kitale akamuuliza; mke wako yupo?, jamaa akamuuliza mke wangu unamtakia nini usiku huu?..kitale akajibu;
    nataka nimpeleke nyumbani kwangu kuna panya wengi nasikia mke wa mtu sumu. mia
     
  5. G

    Gitifii Senior Member

    #5
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ucjaribu chombeza, yatakuja yakukute, ucyoyategemea........utakojoa dagaa- by LWP Crew.
     
  6. zanzsco

    zanzsco Senior Member

    #6
    Jan 7, 2013
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wa m2 sumu ila mume wa m2 ni madhiwa teyar kwa kunywa!
     
  7. danali

    danali JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2013
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani sumu inayomuua mtu haina uwezo wakuua panya
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2013
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    hii sumu ya mke wa mtu haiui panya ni special kwa wanaume wanaoiba wake za watu tu
     
  9. L

    LakeT Member

    #9
    Jan 8, 2013
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 5
    :behindsofa:
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    :bathbaby::bathbaby::bathbaby::bathbaby::bathbaby:
     
Loading...