Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NASAKA MKE WANGU NASAKA MKE WANGUuuuuuuuu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtazamaji, Aug 14, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh .

    michezo gani mnakumbua ya utotoni.

    Kuna ule mchezo wa Nasaka mke wangu naska mke wangu......

    A anasema : Nasaka mke wangu nasaka mke wangu uuuuuu
    B wanajibu : Hapa hayupo hapa hayupooooooo

    A anasema: Kaenda wapi kaenda wapiiiiiiiii
    B wanajibu kaenda kusuka kaenda kusuka

    A : anasema; Kachukua nini kachukua niniiiii?i

    B
    wanajibu : Kachukua chanuo namafuta
    ............


    Dah nimesahau wimbo hu ulivyouwa unaishia ila mwisho wa mchezo kama sikose ilikuwa mnavutana. kunakuwa na makundi mawili


    Mchezo gani unakumbuka wa utotoni ? Je ulitengeneza magari ya maboski na visoda, Tiara au vishada kubumba watoto kwa udongo?


    Tuendelee watoto wa jana.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,055
    Likes Received: 14,276
    Trophy Points: 280
    hapa hayupo hapa hayupo...
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    chanuo kampa nani chanuo kampa nani?
    chanuo kampa msusi chanuo kampa msusi!!

    huu mti gani,
    wa mchongoma
    nikiukata,
    haukatiki
    nikiuvunja
    hauvunjiki!
    ......................................
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,055
    Likes Received: 14,276
    Trophy Points: 280
    mimi nimekuwa mkubwa
    nimeshangazwa na ule wimbo wa ukuti ukuti....

    kwa sababu kwenye ule wimbo wanasema tumpeleke mnazi mmoja...

    enzi tupo watoto tulikuwa tunatumia hospitali ya mnazi mmoja na sikuona ajabu

    leo tanzania nzima wanaujua ule wimbo but swali ni kwa nini wote tuliimba mnazi mmoja?????
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    dah...kichwa cha habari kimenihadaa sana.....ngoja nipate kwanza fahamu....nij e tucheze
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Misss ulicheza kombolela wewe au ulikuwa mtu wa Sheki redi sijui
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tena ndio wewe hasa niliyekuwa nakusaka teh teh teh.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,055
    Likes Received: 14,276
    Trophy Points: 280
    duh kombolela..
    wengi walijifunza mengine kwa huu mchezo..lol
    pamoja na baba na mama...lol
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hapo sasa nadhani ndio utoto wenyewe au nyimbo zilitungwa na wakubwa????
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kioo kioooo alikivunja naniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii....lol
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,055
    Likes Received: 14,276
    Trophy Points: 280
    sijui asili ya hii nyimbo,natafuta asili yake....

    yaani sasa unakuta watu wazima waliozaliwa na kushi labda mwanza,au kigoma..
    but na wao utotoni waliimba hivyo hivyo........

    so nashangaaa...........
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,055
    Likes Received: 14,276
    Trophy Points: 280
    sijuii sijui..wa mwisho akamatwe......lol
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sijuiiii Sijuiiiiiii. Wa mwisho akamatwe......

    Haaaa huu wa kioo ndio nimeuchanganya na huo nasaka mke wangu. Huu w aki ndio ulikuwa wa kuvutana. Au sio Jestina? Nishasahu Nasaka mchezo wa nasakam mke wangu scene ya mwisho nini kilitokea. kuna yeyote anakumbuka
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    uko sahh ii kabisa na mm ni mmoja wao sikuwa dar lakini huo wa mnazi mmoja nimeimba sana enzi hizo teh teh teh
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yeleeee yelele mama........' ambah yelee yelele mama.,.... Dada mwajuma .....ambah yeleee yelele mama.....
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,055
    Likes Received: 14,276
    Trophy Points: 280
    kinyuli kinyuli..lol
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hahahahha aisee hili li verse kama linakuja ebu liendeleze naaweza kulikumbuka .
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    hahahha
    ...........mwanangu mwana wa jumbe kavaaa nguo mbili ya tatu kajitanda
     
  19. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Maabata madogo dogo yanaogelea...
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Je wangapi walikuwa wanatengeneza manati na kuwinda ndege.
     
Loading...